IDJ siêu cổ giờ không múc thì đến bao giờ.!.! Múc

Khách trả trước cái Mũi Né gần 1000 tỷ mà. Ít nhất cũng bán đc gần hết rồi.

1 Likes

quan ngaij quả cam kết lợi nhuận 15% ý, condotel chưa được pháp lý :d

Loại mà có cam kết 15% chỉ chiếm phần nhỏ trong dự án thôi

1 Likes

IDJ đang bì đè gom lộ liễu ở vùng giá 58. kkk

2 Likes

tạo đáy tạo nền vững chắc để phi

1 Likes

Biết a bạn ở f 319. Đầu tư vào HDC , mới đây là CEO mình hểu tầm nhìn và kiến thức tốt của bạn. Trc IDJ cũng đi ngang, đi xuống thời gian kha khá. Nên Bác nào xác định dài hạn với DN thì coi như bình thường. Trc cơn mưa bão bao giờ cũng oi bức, khó chịu lắm. AE cố gắng lên nhé.

3 Likes

không lái nào để bị úp vào đầu cả.kkkkk

1 Likes

Còn lực bán ra còn bị đè giấ, quan trọng vẫn có đối tác hấp thụ lượng cp đấy. Lái ko cho bán giá cao đâu, yên tâm là thế. Ko bao giờ up bô đc lái đâu mà bạn lo. Cổ tốt, tiềm năng thì mình giữ thôi. Sang mã khác, lớ ngớ lại bank xâc pháo.

sẽ giữ giá để pht các bác nhé.Tích lũy năm sau chạy

tớ đoán có khả năng sắp PHT tại vì trong nghị quyết HĐQT ngoài các khoản đầu tư … còn có mục chi lương thưởng cho CBNV .Mà cái này thì thường trả vào cuối năm gần Tết ?

Pht để công bố dự án lớn hơn

3 Likes

giảm nhiều cũng quen rồi các bác ạ…không có cảm giác …

1 Likes

Giảm lại lên

Chính ra 1 tuần mới vào soi Ck đâm ra lại hay. Cũng chả thấy IDJ lên xuống mấy. Kệ thôi. Mục tiêu là 2022 thì cứ đến 2022 rồi tínhh

1 Likes

chart tuần IDJ vẫn đẹp bác :smiley:

https://vietstock.vn/2021/12/ubcknn-dang-lam-thu-tuc-xu-phat-apec-group-vi-ban-chui-trai-phieu-3118-914474.htm

cái này ảnh hưởng nhiều không bác Boy?

Cái này ai hiểu rõ thì mới phân biệt được. Đội apec chuyên nghiệp sẽ có bộ phận xử lý việc này. Cùng nắm đẩy cho aps phạt hành chính nhé.!!