IDJ siêu cổ giờ không múc thì đến bao giờ.!.! Múc

Ngắn hạn có chút ảnh hưởng do NĐT thiếu hiểu biết. Còn dài hạn thì vẫn vậy nhé

3 Likes

Em đọc topic k sót tus nào của bác Boycodon, ngưỡng mộ bác quá

1 Likes

Nhưng em k hiểu tại sao IDJ chỉnh nhiều thế khi tin tốt ra liên tục, so với các cơ khác nó bị chỉnh nhiều nhất, hiện tại giá đã bám dải Bolingerband phía dưới, nếu k có lực đỡ tuần tới e nghĩ nó sẽ đi xuống giá sâu hơn. Đợt này e cảm giác k có lực đỡ giá như những lần trước. E gia tăng ngay trên đỉnh, đang lãi thành lỗ đậm em này mất rồi :pensive:

Tin tốt ra nhưng giá ko tăng còn giảm. Cẩn trọng

Chim lợn nhiều vô bác,nay đổi hình để dễ dìm hàng à.kkk

Tôi có chim lợn đâu, thấy đủ là dừng thôi. Hấp dẫn thì quay lại

Idj khả năng cao sẽ giữ giá 5x 6x để pht , xuống quá ae chạy mất dép :d

Tin mới ra hôm nay làm gì có giao dịch mà bảo giảm, bán rồi thì im lặng thôi bác. Chơi đẹp đi bác.

1 Likes

Mua bán quyền mỗi người.

1 Likes

toàn khen hay thì full magin thôi

Người sợ chạy thì sẽ có người kỳ vọng, bản thân mình vẫn gia tăng chưa rơi cổ nào. Mua chán nản của người khác ôm 3 -5 năm hết chu kỳ bơm tiền xem mình đúng hây sai thôi. Công ty tốt thế kia mà. :smile:

1 Likes

Tin tốt ra liên tục rồi bác. Tôi chỉ bảo cẩn trọng thôi chứ có bảo giá ảo hay cái gì xấu đâu bác. Mua bán tùy mỗi ng thôi mà

dễ chết bởi sự thỏa mãn

Tiền là của mọi người, tay chân là của mọi người bác nhỉ

1 Likes

Tin tốt ra chưa chắc đã xấu và tin tốt chưa chắc đã tốt. Tin xấu chưa chắc đã xấu. Có khi tin xấu là xấu hẳn kk

tốt - xấu là ma trận , thoát khỏi ma trận chỉ có con đường tin vào nội tại doanh nghiệp thôi , phải không bác Boy?

Yên tâm doanh nghiệp chuyên nghiệp họ sẽ có cách xử lý riêng. Giá giảm do nđt bán thôi.

3 Likes

Tăng thì mấy. Ai kiên nhẫn mới đi hết con sóng này được. Tầm nhìn theo phiên sao đi dài được

2 Likes

Tớ chả quan tâm giá nhảy ra sao cứ đến kỳ hạn là. Kiểm tra dn làm ăn ra sao

2 Likes

niềm tin không đặt đúng chỗ là toi. Dù sao Apec cũng khá hơn trước nhiều