IDJ siêu cổ giờ không múc thì đến bao giờ.!.! Múc

hình như dòng tiền đi vào BDS phân lô bán nền phải không bác Boy?

Screen Shot 2021-12-16 at 15.11.37
Các bác ơi cho e hỏi, lệnh tưởng chừng bán nhầm 100k giá 47 kia như thế này là có lệnh mua đối ứng giá 47 rồi đúng ko? Nếu thế thì hơi buồn nhỉ, tay trái ném tay phải đỡ

Vẽ chart cho đẹp đó mà

Hôm nay cảm tưởng idj không phải cổ bđs he he

1 Likes

lệnh trao tay của lái ;,

tôi nghi lệnh này đặt nhầm, mua thành bán, nó khớp tất các lệnh bên mua từ cao xuống thấp đến 47k chứ ko phải khớp mỗi mức giá đó, lúc đó bên mua đặt 53k vẫn đc khớp giá 47k, nhưng thế lại thành nến đẹp kkk

tớ xem thấy chart đẹp lắm rồi, chờ gió đông thôi

Giờ ít ai để ý em nó rồi, người ta đang tập trung vào những siêu cổ khác nên giờ gió đông phải đợi đầu xuân thôi bác.

:blush:

1 Likes

Tình hình theo Bác Boy thế nào? Cho chút nhận định về IDJ, chứ ae chán bán nhiều rồi Bác. Pic im lìm quá nhiều khi cũng buồn

Em có một thắc mắc, kiểu như idj hiện tại khiến anh em nản rời đi, mà lại tìm được công ty cũng ổn tương tự vậy có phải idj mất đi 1 lượng ndt gắn bó rồi. Vậy idj giảm sâu và đi ngang lâu như vậy có ổn không pác. Mình thấy nhiều siêu cổ chỉnh xong là đi lên cũng mạnh như vậy, chứ không khiến ndt bất lực kiểu này….

cổ nó lên 6 lần từ đáy rồi, ai vào sau thì phải chấp nhận thôi.Nó phải tích lũy để lên tiếp, quý 3 năm sau chạy tiếp sau khi đè gom hàng pht sắp tới nhé.Nên bác nào mà mong chạy luôn không có đâu, may ra hồi lên 6x

1 Likes

Thank bác, nhưng nếu tính đúng idj hiện tại sau chỉnh thì không tới x4, định giá hiện tai là giá trị nó bây giờ thì tiếc quá, tin tốt liên tục mà cạn vol tiếp tục rơi nữa thì đã em chịu thật. Em Nhìn TA thì rơi về 47 sẽ có nhịp hồi lên , nếu idj ko trở lại đường cũ được thì như bác nói rồi phải cả năm nữa mới tiếp tục hành trình. Lúc đó cổ đông bán nó sang mã khác tới nó tăng quay lại sau :confused:

1 Likes

Chuẩn bị ra tin dự án mới. Cứ mua cất tủ

4 Likes

Nó sẽ tăng theo sóng bđs nhưng sóng qua rồi mới biết ai mặc quần

3 Likes

thank bác

Thầy bác Boycodon vào pic CII nói k ai tin còn mình thì tin tưởng và luôn luôn đọc hết các comment của bác

1 Likes

Fomo dòng tiền vào mạnh thì tăng thôi em. Ai không tin kệ họ. Mình đầu tư theo sát dn mới an tâm được

3 Likes

Lái idj đánh rát quá bác boy,cổ đông sợ ko chịu nỗi nữa,phải ói ra hết

Rát cứ mua cất tủ.

1 Likes

Dự án cả nghìn ha chưa công bố. Công bố rồi 1xx lại khen ngon

5 Likes