IDJ siêu cổ giờ không múc thì đến bao giờ.!.! Múc

Em mới tham gia tầm 1 tháng thôi nên chưa biết boycodon, thấy mọi người tin tưởng và hỏi bác, em cũng cảm ơn bác đã chia sẻ. Em cũng theo mọi người tin tưởng bác, dù có hơi nản vô ngay đợt idj chỉnh rát quá.

Cứ an tâm mua cất tủ

3 Likes
1 Likes

Thank bác boy

ae còn hàng không? rũ mạnh quá á

Hết nói nỗi luôn,tin tốt ầm ầm vẫn cắm đầu,ko hiểu kiểu gì luôn

rũ hàng của lái thôi.

rất đơn giản thôi mà, muốn lên phải rũ

mai lại xanh bát ngát

cũng căng đấy các bác

Cứ mua cất tủ. Năm sau bất ngờ

1 Likes

các bác có nhớ lệnh tưởng bán nhầm 100k giá 47 hôm trước không.nay hàng về họ mang ra đập đấy

Có lẽ phải tạo acc khác vậy, mới vào lại mà T2 đã thâm hết mặt mũi, stress cho ae nào vào đỉnh đợt rồi mà chưa cơ cấu lại

Đợt này sao chỉnh ghê vậy bác Boy? Cả dòng bds vẫn up mà apec down kinh quá

Cổ downtrend thì còn lâu mới hồi, nay IDJ mở band dưới giá đi xuống, chart w cắm mỏ thì còn nằm đó. Ông nào cầm nhiều có lãi thì trả hàng cho lái đi may ra tàu chạy. Nhét giấy mồm lái thì nó mới hết đường xuống. Giờ đánh lên đội cutloss, bắt đáy nó xả vào đầu lái à

Trước cụ có hàng e thấy cụ cũng khen lắm, bán rùi thì hết khen, cụ thức thời đấy. Cụ nhìn chart tháng thì thấy nó down hay up? Các cụ chê thật mạnh vào. E đag hứng đây.

1 Likes

cho minh hoi vụ ipo AHC với ạ

Có đôi khi quá tin FA, quá yêu dn mà không nhìn TA thì sẽ khổ đau. Lãnh đạo có tâm dn phát triển như Hpg cp vẫn cắm đầu. Dù FA tốt thì khi chỉ báo kĩ thuật không ổn cũng phải dừng lại quan sát. Bản thân hệ apec vừa qua hậu trường cũng không yên ổn. Nên tôi phải nói thật các anh cần sống đã. Khi nào dòng tiền quay lại cp thì quay lại cũng không sao. Cp downtrend chu kì tích lũy không phài ngày 1 ngày 2. Cơ hội ngoài kia còn nhiều

2 Likes

Còn không tin cụ hỏi bác An, cobethichdua. Tôi tin bác ấy cũng rời đúng lúc, còn sớm hơn tôi

End game lâu rồi mà các bác vẫn còn cầm cổ chưa cutloss à