IDJ siêu cổ giờ không múc thì đến bao giờ.!.! Múc

Mọi thứ đã phản ánh vào giá rồi bác nên tin tốt ra giá vẫn cắm đầu. Mua tin giả bán tin thật là vậy!

Vụ ahc lên sàn sẽ làm về mảng xã hội nhé. Năm sau mở bán dự án 30k tỷ ở lạng sợn. Nhồi vào bctc thì gấp 10 lần bây giờ

3 Likes

Apec lạng sơn biên ln 30-40%. Thử 30k tỷ mà biên ln như vậy thì IDJ đi về đâu

4 Likes

em thấy nhỏ lẻ hoảng quá bây giờ nói gì cũng không thấy j nữa rồi

1 Likes

Đạp kiểu đó ít người chịu nỗi lắm bác boy à.FA tốt mà TA thì cứ cắm đầu miết ,ai bắt đáy lại cắt lỗ.

thủng nền 50 đái ra quần,lái ra chiêu cuối cùng

1 Likes

Idj ngoài FA tốt còn game chưa xong. 1 là phhh 1:1, 2 là chuyển sàn, 3 là phrl. Chẳng lẽ các a lại để cắm đầu vậy à. Tầm này rồi ai chưa chốt thì cất tủ thôi. Xin bác chủ pic cho nhận định ạ

1 Likes

Nếu nghĩ lên 1xx mà pht 1:1. Nó phải xong game pht đã mới kéo nhé

4x-5x pht là đẹp nhất

1 Likes

Thấy trình ubck duyệt rồi mà bác

Vẫn biết giá lên xuống là do cung cầu nhưng từ hôm giảm sàn đến nay ngày nào cũng có lệnh đè dọa giá 2, giá 3 làm nđt mới sợ ko đi tiền, các đội đang ép nhau thành ra lố quá. Đến lúc các lái đủ hàng thì nđt mất niềm tin chạy hết giống TGG

Mình chả đòi hỏi gì nhiều hàng tháng có tiền là mua cất tủ thôi. Nay em vô thêm được giá 4x thích lắm, ngủ ngon thôi, sang tháng em lại vào mua tiếp :money_mouth_face:

Đi 1 vòng kiếm thật nhiều tiền sau cùng vẫn mua idj. Lý do 1-2 năm nữa sẽ hiểu

3 Likes

Cám ơn Bác Boy. Chủ Pic luôn đồng hành cùng ae từ những ngày đầu mở Pic. Giờ vẫn chia sẻ với ae nhưng lúc khó khăn này. IDJ dow giá, cũng chán, cũng buồn, nhưng sát với DN hy vọng còn có niềm tin ngày nào đó IDJ trở lại.

2 Likes

Em mua idj hàng tháng tính ra tới giờ là đủ 2 năm. Và sẽ tiếp tục mua gia tăng 3 năm nữa. Trải qua trồi sục tăng giảm cuối cùng vẫn là tăng thôi. Giá bữa giờ giảm hay tăng thấy bình thường mà. Nào có tiền thì vô mua có nhìn giá đâu. Em cũng tin tưởng idj, coi như em là cổ đông trung thành đi. Hehe

1 Likes

Thoải mái đi bạn tắt app làm việc gì làm việc đó có tiền thì vô mua không thì thôi, thời gian qua mau lắm

Bạn đã 2 năm thì là NDT dài hạn rồi. Cung bậc cảm xúc về cổ phiếu APEC chắc cũng dạn dày lắm. Pic răt cần có ngưòi như bạn để chia sẻ những thời điểm này. Cám ơn bạn nhé.

phiên nay đóng cửa dưới 47 chính thức dowtrent

Cafe nhé anh em. Mua xong cất tủ. Chứ mua xong giao số phận cho lái sao kê cao gối ngủ được

3 Likes

Rất nhiều tin tốt về IDJ nhưng CP mãi ko chịu chạy hjhj