IDJ siêu cổ giờ không múc thì đến bao giờ.!.! Múc

Tin ra thì giá đã phản ánh rồi nhé

1 Likes

Thấy khá giống kiểu của NHA, lên 5x bị tay to xả về 2x, sau đó pht xong là phi 7x

tớ thấy nay vol đột biến,chắc lái cũng đủ hàng rồi + thỏa thuận 1,5 triệu nữa, phiên mai bật thôi, chứ chưa chắc giảm thêm nữa

1 Likes

phiên mai kiểm tra cung cầu nếu cung thấp hoàn toàn có thể bật tăng

3 Likes

Khắp các diễn đàn còn mỗi bác là suy nghĩ tích cực thôi. Ủng hộ tinh thần bác nhiều

1 Likes

nói thật là phiên mai rất nhiều yếu nghĩa , nếu tăng mạnh thì nó kết thúc con sóng chỉnh, khởi đầu cho con sóng mới vô cùng mạnh mẽ

1 Likes

Còn 2 phiên cuối tuần. Hồi lại thôi ae yên tâm =))

2 Likes

Mình nắm nó gần 2 năm cũng nhìu sóng gió nhưng chưa bao giờ bị chê như lúc này.giờ là lúc chỉ nhìn nội tại dn thôi,kiểu bác boy đó bạn

1 Likes

Chỉ hành động của chủ tịch tại cuộc họp cổ đông aps mà giờ tất cả diễn đàn nơi nơi đều chê apec, những người mới tham gia như mình ai mà chịu nổi không bán tháo đâu. Haiza. Cũng chả ai tiếp oxy nổi chỉ biết an ủi bản thân dn tốt mà :pleading_face:

1 Likes

Thực sự hiện tại quá khó khăn. Quan trọng là phải giữ được tiền đã cơ hội đầu tư thì lúc nào cũng có.

1 Likes

các bác nói đúng còn tiền còn cơ hội

1 Likes

Công nhận khó khăn thật. Toàn bị chê thôi anh em ạ :no_mouth:

H Nguoidilangthang tuy hơi thô nhưng đã cảnh báo ae rồi.nguoidilangthang biết rất rõ vấn đề này và biết rất rõ chủ top cầm giá nào. Không phải nguoidilangthang ăn xong rồi quay lại đá bát mà lần trước nguoidilangthang chỉ muốn cảnh báo ae.hãy tìm bài của nguoidilangthang đọc từng câu chữ lại.Tìm thằng RIDCHAT nguyễn gì ấy.Nó cầm giá nào ko cảnh báo ae còn hô hào.cho nhỏ lẻ chết

Ae f0 mua idj lên xác định mua vì cái gì bán vì cái đấy.e cũng từng nắm giữ và đã thoát idj ra ngoài quan sát.

Qua tới pic này cũng không yên. Thôi em ngưng comment về idj 1 thời gian đây. :grimacing:

1 Likes

Bản thân nguoidilangthang biết chắc chắn rằng những người mới sẽ gục ngã trên thị trường này.cho dù ăn được bao nhiêu vì bản chất người mới không có hoặc rất yếu trong khâu phòng thủ. bạn nên tiếp thu và suy nghĩ.hãy chấp nhận và đứng lên.Nếu môi giới của bạn không đủ tầm thì hãy đổi ngay môi giới vì môi giới giỏi họ thừa sức cho bạn lời khuyên.

Bản thân nguoidilangthang không biết kayle cũng như kayle không biết nguoidilangthang đó là 1 bản chất sinh ra từ vạn vật, mọi vật chất trên thế gian này đều là xa xăm hằng số, “cũng như con gà có trước hay trứng gà có trước” nguoidilangthang sẽ không biết được, duyên đến duyên đi duyên bất tận, trong cõi sơ khai hay niết bàn hay trong coi u minh là một định số, nguoidilangthang có hiểu không ạ?

1 Likes

IDJ đi ngang đơị vào mùa mới

6 Likes

A7 đã nói a e nếu ko mua đc từ lúc còn rẻ lãi đủ nhiều thì khi qua những giai đoạn điều chỉnh 50% sẽ ko thể chịu nổi. Sóng lớn bđs 10 năm mới có 1 lần thôi, tôi tin 1 dn đạt đủ các tiêu chí canslim thì sớm muộn cũng về đúng giá trị thật của nó

3 Likes

Mỗi lúc này thấy cách thủng thẳng nhận định của Bác Boy thật thú vị. Bác cố giư cổ IDJ như những ngày đầu Bác mở PIC nhé. Cũng xót xa, tiếc nuối lắm, nhưng vẫn cầm cổ IDJ đây.

1 Likes