IDJ siêu cổ giờ không múc thì đến bao giờ.!.! Múc

Tình hình pháp lý mấy vụ vừa rồi ổn chưa bác. Xin bác cho ý kiến.

E vẫn giữ trọn niềm tin .ko rớt cổ nào

2 Likes

Em nói với bác em cầm 7x còn chả sợ, mấy bác sợ gì ta, thiếu gì mấy bác ngoài kia đang rình idj đó, nó biết idj FA tốt, bctc năm nay hiện tại thể hiện giá trị tầm 3-5x, giờ nó phải hô phải chim thật to để ngừoi ta bán, rớt càng sâu càng đủ chiếc khấu để nó gom lướt TA. Thị trường này ko tin được ai cả. Tôi mới đầu tư chứng khoán nhưng đã chơi tiền ảo cháy 95% tài khoản vẫn ôm lì và x2 lại sau đó đây thằng nào gan lì thằng đó sống thôi.

1 Likes

chuẩn bác , cái bất biến là giá trị doanh nghiệp, đến ảo như TGG nó lại một nhẽ.

Bác nói chi cho xa, ai đầu tư idj thì cũn biết aps, tôi có xem biểu đồ 3/2014 giâ 8k xuống 3 năm đi xuống 4/2017 giá 2k, mà bây giờ giá 3x.
Giờ idj giảm bao nhiu kệ bà nó, lái muốn đạp cho đạp, tui gôm hàng tháng gom 10 năm éo tin không x5 lần. Không cần nói tới Fa. Đầu tư cứ dốt dốt không sợ thăng quái nào hết.

1 Likes

to cũng cố phân tích TA nhưng không được thôi thì kệ nó đi, ai còn tiền thì múc thêm. ai cắt thì cắt , tớ xđ rồi

1 Likes

Theo TA thì những lúc bác không tìm điểm rơi được thì dùng RSI tuần bác nhé. Em dùng thấy Khá chính xác để cho điểm mua vào dành cho cỗ phiếu dài hạn, xem chart ngày hiện tại với idj không hiệu quả bác nha.

3 Likes

IDJ bán kiểu này sàn chục phiên cũng nên

Kệ,e lì rồi ko sợ nữa,vẫn tin dn nên ôm thôi

Về lại mức định giá 3x thôi

1 Likes

em đoán về 3x xong bật mạnh nếu ra tin PHT l

Đạp về 1x ôm vài năm hj

■■■ cụ thằng Lăng, bố mày giữ lại ít để đi họp cổ đông xem mày con giả nhân giả nghĩa nữa không, hay là tới lúc đó lại lấy lý do vắng mặt. Mở mồm ra nói câu “tử tế” với “gồng lãi” nữa là ăn đấm ngay

1 Likes

tổ sư bố nó dcm mất mẹ cả cái tết. cay dái, gống với chả gánh

ae ngừng bắn

Tối đi chơi noel thôi bác. Lo gì thị trường. Sắp tết dương rồi làm chuyến du lịch nào. Kaka :kissing_heart:

3 Likes

IDJ đã giảm từ 77 về 38 mất hơn 50% giờ là lúc mua lại. Game phát hành thêm 1:1 sắp ra sóng này lên hẳn 1xx

Hôm nay cầm máu rồi, lên 4x phát hành là được, tiếc cho bác nào cắt 34,x thôi chắc sợ quá cắt sàn

1 Likes

Cổ tốt cứ kê cao gối ngủ

3 Likes

Bác Boy cho hỏi VPH sắp tới còn điểm vào đc ko? Cũng có ít VPH giá rẻ thời Bác tư vấn. Tôi muốn trung hạn, và dài hạn chút Bác ah, vì ko có time lướt sóng? Mong Bác chia sẻ nhận định giúp. Cám ơn Bác