IDJ siêu cổ giờ không múc thì đến bao giờ.!.! Múc

Vào được giá này vẫn rẻ. VPH kỳ vọng ăn 5000m2 thương phẩm 100tr/m2. Và dự án chuyển đội bình trưng đông cách thủ thiêm 1km… dự án mở rộng nhà bè 22ha… nói chung con này đâu từ được. Thấy cách đánh của nó lên bền vừa lên vừa rũ

6 Likes

Cám ơn Bác

Cảm ơn bác Boy đã chia xẻ thông tin rất hữu ích

Em đã hoàn thành files định giá Vph DỰ PHÓNG TƯƠNG LAI

2 Likes

IDJ nhịp này lên 1xx vượt đỉnh cũ 7x trước đó. Nó vẫn là công ty tăng trưởng cao và liên tục mở rộng thêm quỹ đất sạch với hàng loạt dự án gối đầu

1 Likes

chắc cũng phải chán chê , chia 1:1, chia cổ tức xong mới phi chứ bác

Nó là game win- win

anh em ở lại với dn hoặc mua thêm đều muốn cùng đồng hành dn rồi, hoặc nhiều lý do, target đưa ra chỉ cho TA lướt lát họ có vào ủng giá nhanh thì cũng đạp xuống bằng mọi giá, nhưng ai giữ idj từ 1/2021 - 12/2021 đã tăng bao nhiu % rồi. :laughing:
Kaka nhớ chừa tiền đi chơi nha các bác. Chứ đầu tư mà full tiền không hưởng thụ cuộc sống thì phí quá

1 Likes

Ae nhìn cách đầu tư IDJ của Bác Boy đây này. Đáng học hỏi đấy. Chúng ta đang đầu tư, ko đánh sóng, ko đầu cơ, nên đừng nhìn cổ phiếu theo phiên. IDJ sẽ PHT giá rẻ so với giá trị cổ phiếu trước ngày chốt quyền và nộp tiền, thì lăn chốt rồi mua thêm. Rồi đc cp thưởng do DN tăng trưởng, có lợi nhuận tốt nữa.
Mình thích Bác Boy vì Bác ý ko SÂN SI, ko cãi cọ ai bao giờ, ko chửi bới, cạnh khóe ai. Chỉ chia sẻ DN, thông tin cụ thể. Còn mua bán, nắm giữ là quyền mỗi NDT chúng ta. Nói chung mình rất nể Boycodon

5 Likes

Bác có thể share cho a e được ko. Thank bác

1 Likes

files dạng pdf ko được gửi lên F247 đâu bác, chỉ có thể chia sẻ qua za.lo, mới công bố sáng nay có khoảng 20 người đã có files, họ đã rất vui vì tất cả các dự án mới cũ pháp lý, mở bán quỹ đất mua mới rất co đọng gói gọn trong files, dễ nhìn dễ đọc dễ hiểu bác

2 Likes

múc mạnh thôi ae

sợ gì mà k múc.

sang tuần chỉ có tím xanh thôi.

ae cuối tuần nghỉ ngơi xem bóng đá thôi. rrrrrr

1 Likes

Sang tuần 4x

1 Likes

khả năng nảy lên 4x rồi lại xuống 3x tiết cung rồi phi

Cổ tốt chỉ khuyên anh em mua cất tủ. Đừng giao số phận mình cho lái

3 Likes

Cất thì đương nhiên cất rồi Bác. Lo cho ae yếu tâm lý, xuống mạnh bán tháo, lỗ thiệt thân. Chứ tôi cũng mua IDJ thời 1x và cứ đồng hành thôi. Nhiều khi cũng muốn động viên ae lắm, nhưng kiến thức chưa đủ, chưa hiểu sâu DN như Bác Boy nên phải réo tên Bác nổi lên PIC cho ae yên tâm. Cổ đông IDJ cũng hiền hòa, chân tình, Bác thỉnh thoảng comment để động viên ae nhé.

2 Likes

Ngày đầu Bác lập PIC đã đọc là trc Tết chút. Thấy Bác có cái mắt nhìn xa xa. Thời này thì tôi mới mua Aps, mãi tháng 4/2021 mới mua IDJ và theo PIC Bác từ ngày đó ko rời.