IDV: Cổ phiếu thường lợi nhuận phi thường

Review doanh nghiệp : IDV - Công ty cổ phần phát triển hạ tầng Vĩnh phúc

Một doanh nghiệp 10 năm tăng trưởng liên tục, tiền gửi ngân hàng 400 tỷ, không nợ vay, doanh thu chưa thực hiện dài hạn hơn 700 tỷ, vừa mới được duyệt KCN 165.6ha nên dự đủ dùng cho 5 năm tới! Cổ tức đều như vắt chanh!

Dự nếu đầu tư nắm giữ cổ phiếu này thì tỷ suất ln hàng năm bình quân tầm 30% là rất khả thi! Phù hợp với ndt mua cất tủ như gửi Bank!

Quỹ Americal LLC mua ròng liên tục!

Quỹ đất IDV đủ dùng 10 năm tới vẫn thoải mái!

Chúc ndt lựa chọn cp phù hợp với quan điểm đầu tư của mình!

Chân thành!

Ps: Mình có bản review bctc 2020 đầy đủ IDV! Ace nào quan tâm mình gửi

https://m.cafef.vn/IDV-399223/ha-tang-vinh-phuc-idv-duoc-phe-duyet-dau-tu-du-an-kcn-165ha.chn

hình ảnh hình ảnh

10 Likes

Giá đã chạy, chờ phiên điều chỉnh thôi

1 Likes

Chờ chỉnh tích lũy ngắm

2 Likes

IDV ngon nhưng phải đợi chỉnh đã. Ko vội dc.

1 Likes

Năm ngoái e từng cầm cả IDV và CTR. CTR phi 1 mạch nhanh như chớp , IDV ì ách mãi e chốt non luôn. Giờ nhìn lại thiếu điều x2 rồi. Đánh chứng chắc chỉ có canh giá mua đẹp rồi tắt bảng điện đi chơi quá
Con LHC tài chính cũng OK lắm đó bác An. Mà giờ giá nó hơi cao rồi

1 Likes

Chuẩn rồi

2 Likes

Anh thường chỉ tìm hiểu và nắm giữ cp trong phạm vi hiểu biết mà mình nắm rõ! K có xu thế mở rộng liên tục! Để lúc nào anh ngó thử LHC

2 Likes

Bác ơi cho em xin bản review được ko ạ. Em cảm ơn bác nhìu. Mail em tan0418091996@gmail.com

1 Likes

Anh gửi rồi nhé

2 Likes

bác cho e xin 1 bản để học hỏi với ạ, email của e là louwenjian@yahoo.com, cảm ơn bác :slightly_smiling_face:

1 Likes

Anh gửi rồi nhé

3 Likes

Bác cho em xin một bản với ạ. Cảm ơn bác nhiều. Email của em:
tienvu72014@gmail.com

cảm ơn bác, e nhận được rồi :beer:

1 Likes

Done nhé bạn

3 Likes

Cảm ơn bác ạ.

1 Likes

Mình vẫn đánh giá cao idv, mua từ 5x đêns giờ. Xin bác một bản đánh giá để tham khảo buoncp@gmail.com. Thanks bác

1 Likes

Bác gửi mình bản review được không? Mail mình là nguyenhieuvinhphuc135@gmail.com. Cảm ơn bác

1 Likes

Bạn Check Mail nhé

2 Likes

Bạn đọc kỹ sẽ thấy quỹ đất IDV đủ dùng 10 năm

2 Likes

Cảm ơn bác. Các nhận xét của bác rất hay. Mình hiện đang ở Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc nên cũng khá quan tâm IDV. Trong 3 năm trở lại đây, mình thấy hạ tầng của Vĩnh Yên mình đổi mới rất nhiều. Cảm quan của mình cho rằng IDV còn rất nhiều cơ hội phát triển.

1 Likes