IJC...BECAMEX IJC- đứa con cưng của Becamex Bình Dương

Đúng bản chất con cưng của Bình Dương đi nào, các bác nào đọc thì xem kỹ IJC nhé, DN tốt

1 Likes

nổi lửa lên em,

3 Likes

@vice còn hàng không thím

3 Likes

lửa này bốc lắm đây, t thấy cái " cốc" huyền thoại rồi, đuổi theo em DIG thôi!

2 Likes

Trông lại thấy đội nào đấy nó xả rồi :)))

3 Likes

Các bác mới vào muốn đoc kỹ DN thì thấy bác Langtubuonnuocmam viết khá chi tiết, các bác có thể tham khảo Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng - #5825 by Ductien3101. Còn về tiềm năng và kỳ vọng thì IJC đang giữ quý đất sạch, các dự án đều đang triển khai, thời điểm bùng nổ doanh thu 2021-2025. Về đất Bình Dương thì các bác đều biết rồi, địa phương thu hút FDI cao nhất cả nước, nhiều khu công nghiệp nhất, tỷ lệ dân di cư về đây rất lớn, nhu cầu nhà ở là thật nên giá đất chỉ có xu hướng tăng. IJC còn một mảng nữa là thu phí BOT, mảng này thu tiêng đều biên lợi nhuận gộp đến 80%. Sẽ là miếng cơm đều đặn cho các bác đầu tư dài hạn. IJC hiện có EPS thuộc loại tốp ngành BĐS, P/e thấp gần nhất, giá thì chưa tăng mấy so với đầu năm nên dư địa tăng còn cao. 9T/2021 LN đã gấp 2,5 lần cùng kỳ, k như mấy Cty ck khác, lỗ, LN k tăng mà giá vẫn phi ầm ầm. TA thì thấy có cái Cốc rồi, các bác còn chần chừ gì nữa, nó phi nhứ DIG lại tiếc

2 Likes

Xả gì bác ơi, có người mua, có người chốt, cũng chả bao giờ nghĩ tầm 4,5 tr cổ đã trần rồi. Hàng bị nhốt cơ số rồi. Vol nhẹ hơn rất nhiều rồi :grinning:

1 Likes

Gáy là ăn bán :))

DN ngon, quỹ đất tốt,…nhỏ lẻ bớt đu bám nhiều. Có lẽ giờ là lúc rồi các bác ạ :slight_smile:

Thị trường hôm nay kinh quá.

thị trường rơi 12đ mà ijc vẫn xanh ngát điều đó ae có thể thấy ijc đang rất khỏe và đi lên vứng chắc, mấy mã như NHA, L14 , DIg sàn luôn

1 Likes

Luồng tiền chốt lời cp khác sẽ thấy IJC còn quá rẻ so với các cổ khác bác ạ, cty làm thật năm nay và năm 2022 -2025 đầy tiền, chóp đúng chu kỳ bơn tiền luôn

Càng lúc rưng lắc thế này, cả dòng giảm mà em nòa nó xanh chứng tỏ khỏe hơn phần còn lại, việc của ta chỉ là ngồi đúng cổ phiếu khỏe thôi

Sàn mịa nó rồi. Ae mong chờ gì nữa. Bán hết đi

Đã tin thì ko nghi ngờ.

Bác qua em N em G hết rồi. Còn trên tàu I với ace ko bác :*

Nhìn giao dịch IJC Thấy đúng kiểu TẠO LẬP và mấy ông HDQT kiều thập thò lén lút ăn cắp ăn trộm vài %, thụt ra thụ vào, lệnh đặt huy đặt hủy, đánh lên đánh xuống trong phiên. Tóm lại nhìn giao dịch thể hiện bản chất của TẠO LẬP và HDQT Á

1 Likes

Có chuẩn bị vòng lên ko ae

Đợi Anh phát động em phí lên ngay

bác ONLY còn nắm em này ko ạ , nếu ai mua đỉnh từ hồi bác đăng đến giờ chắc lãi đc 3% bác nhĩ , con hàng này mãi vẫn ko phi nỗi mốc 3x , em củng có để con này trong danh mục thấy nó lên xuống kiểu lướt sóng thì nhiều , nói ra thua cả TDC . xin bác cho nhận định em nó năm 2022 ạ

1 Likes