IJC...BECAMEX IJC- đứa con cưng của Becamex Bình Dương

Bác nào nói 200k xả đi kìa để về 25 nữa đó :)))

Haha bữa có bác bảo lên xả 200k mà kệ xả đi.

Sao trong f247 ko có các icon mặt cười hay cáu nhỉ. Xem các các còm men buồn cười quá

Con này nhiều đang kẹp nền 28-30 nên ko xả kéo lên ae úp pô lái à :)))

Vol nay còn yếu. Đợi xem có tiền lớn vào thêm k? Hope hnay giữ được giá, break qua cái hộp giá 3 tuần này là ok đó các bác.

Vào đi bác vol chiều hơn 3tr

Úp bô đấy đừng vào để e thắt dây an toàn đã

https://vietstock.vn/2021/05/bien-loi-nhuan-tang-gap-doi-ijc-bao-lai-rong-quy-1-gap-25-lan-cung-ky-737-853657.htm

Vol chỉ là một phần, quan sát cách ăn hàng dứt khoát kiểu loại 3 ngày ko ăn mà để bát phở bắp bò loại đặc biệt trước mặt ấy bác. Khi đó mới đu mạnh đc, giờ văn nghệ 30% và quan sát các anh diễn đã, chả có gì phải vội

Hehe có dấu hiệu kê lệnh quay tay ăn vã rồi đó…

Lại đông vui, nhìn vix để biết kết cục của con hàng hót nhé, hnay mau mai éo kịp bán đâu, các bác có hàng quay tay đi. Bán dứt khoát lên, hnay chưa phải phiên bùng nổ, vẫn phải chờ

Ae ko vào là sang tuần vào 3x nhé. Tím nào…

Tím chắc

Chúc mừng ae còn cầm hàng, ngậm đắng nuốt cay hơn 1 tháng qua. :smiley:

1 Likes

Tàu nhẹ nên tím dữ

1 Likes

Chúc mừng anh em cổ đông kiên trì với em nó!

CE mà chưa vào bờ

Nhớ là xuống được thì lên được nhé @namelesss. Lãi rùi :money_mouth_face: :money_mouth_face:

Nay ý chí đã quyết, các bác lỗ quá rồi thì bán đi nhé, hnay chưa phải phiên bùng nổ, nên nhớ covid vẫn đang phức tạp

Bình tĩnh bác em vào từ ngày bác Only phím được 2 hôm đến h cũng đã về đâu. Đợt lên đỉnh tăng hơn 10% mà ko chốt lãi đến bjo đây. Bác cứ bình tĩnh sóng này như sóng thần luôn.