IJC...BECAMEX IJC- đứa con cưng của Becamex Bình Dương

tiếp theo là ga 30 thẳng tiến nào các bác

K ce nổi rồi :))

Câc con giời lại đông đủ, y như hôm vix lên, xác nhận sang tuần về lại 25, đi ngang hết tháng 5. Toàn nick thành viên mới, chứng tỏ mấy em này còn đang ôm thì chưa lên được, lên để đạp, mai vẫn lên đấy, nhưng nay các bác còn hàng bán đi cho chắc nhé. Bán đi nhé.

Về lại ôm thêm, có gì đâu. :))

Chuẩn, bác kiên định đấy, để mấy bác k kiên định bán bớt đi, các bác còn hàng nên nhớ các giao dịch thỏa thuận gần nhất giá đèu dưói 28 nhé, k qua được ngưỡng này đâu.

Vùng 25-27 là vùng mua, chứ không phải là vùng bán. Tui ôm lâu nên cứ về vùng mua là tui lại mua (nếu dư)

Hehe em mò váy đúng thời điểm còn gì, cơ mà chơi văn nghệ con này thôi, 30% IJC còn lại nằm hết ở con khác, nó xuống thì em sút hết em kia vào múc tiếp, đợi con sóng cuối năm IJC cho nó hoành tráng

Bác cmt nhiều nhất đấy chắc đầy bụng rồi ói ra đi

cả 1 danh mục của only năm 2021 chỉ có đúng 3 mã : TCB, HPG, IJC .
Và hiện nay không bán 1 cổ phiếu nào.

9 Likes

A có tin gì cập nhật thêm IJC không ạ?

Đạp càng tốt, tiền đang nhiều lại nhặt tiếp thôi :smile:

Mai IJC đại hội lái nên nay kéo là đúng rồi. Hàng ngon, mai lại có tiền đập vào thì thử hỏi giá nào cho vừa???

Chốt lời TCB quay lại tàu IJC, vẫn giá 27.2 ngày xưa :joy::joy: mong lái đánh tử tế

Nhịp này lên bao nhiêu các huynh đài

Em lại sắp được gáy à các bác :slight_smile:

Về 30 là huề vốn rồi, cố lên =)))))

Tùy bác nghĩ, em có quan điểm riêng của em. Chào đón 1 lớp chứng sĩ mới tham gia. :grinning_face_with_smiling_eyes:

Sao nhiều người nghĩ là những người ít cm là những người đã thoát hết hàng vậy nhỉ? Chẳng qua họ có tính bất cần thui:) thích thì để làm của hồi môn cho cháu nó :slight_smile:

Ijc có tin gì mà lên vậy a e?

Hôm nay CE 4m là ngon rồi