IJC...BECAMEX IJC- đứa con cưng của Becamex Bình Dương

Hay lắm mèo dự khi nào đạp tiếp để sút xem đang xanh tk rồi nè.

Nay chỉ lom dom được đến thế thôi, nhiều ông gần hòa vốn sút đi cho nhẹ nợ nên nó dặt dẹo như thằng nghiện thiếu thuốc, hehe

1 Likes

Ngoài đảo 30 hơi bị lâu rồi đấy

theo hệ tâm linh thì ngày mai màu xanh lơ các bác ạ

Hệ hệ cái quần què. Con này thì liên quan ếu gì đâu mà quan tâm nó.
Nó đi i* bảo chụp xem cục Sh** màu gì, tâm linh đó chuẩn hơn đó :thinking: :thinking: :thinking:

2 Likes

Vni chỉnh thôi làm gì căng thế thím, nói gì bác đâu, mồm thối vừa thôi

Thích thế, có được không?
Ông xem tâm linh qua cái ảnh kia, tui bảo nên xem tâm linh qua cục Sh** nó. Chuẩn hơn.

Bác thích xem cục shit nó cũng có được éo đâu mà thích :))

đừng để cảm xúc lấn át thế bác :slight_smile:

Thôi ae dĩ hòa vi quý, cùng cảnh ngộ nên yêu thương nhao, tránh nặng lời

Diễn đàn lập ra để ae mng thảo luận bác nhỉ, đâu cần nặng nhẹ hơn thua làm gì đâu, cao thủ thường biết ẩn mình ít khi lộ diện :))

2 Likes

Thôi ae can bác đấy thấy chưa, đừng có sở thích kì lạ xem shit người ta làm gì, tự nhiên đi chọc chị à

1 Likes

Trong này có nái nợn nên trêu hội đó cho vui bác ơi, về hay ko nhỏ lẻ chịu, em có 1k bọ thôi :))

1 Likes

Giờ làm gì ai còn hàng, phiên nay là táng hết rồi. Giờ kéo thỏa mái

2 Likes

vượt ngưỡng 28 là mạnh đó bác, đường này cũng thông thoáng dần r

1 Likes

Tui đăng tus ủng hộ diễn đàn, NĐT thôi cũng chẳng hô hào khuyến nghị mua bán gì, mà cũng chẳng ảnh hưởng nồi cơm nhà bác, theo trend thì sao cách nói của bác giống dân vô học thì đúng hơn

Quý 2 hoàn thành 80-90% cả năm thì các bác chửi mạnh miệng ở trên cũng lao theo thôi…nghe đồn tàu chuyển bánh mang theo hành lý đi tới ga tiếp là 3x

Chắc tui thích bàn luận kiểu giống bác quá :))

Mạnh ghê

Bác lại nhầm, còn đầy bác ôm, lên 30 mới thực sự bán mạnh để các con giờ cắt lỗ và ăn 1 ít. Mai khả năng vẫn lên cao nên các bác còn hàng bán đi, nhớ ngưỡng 28 nhé, thỏa thuận cũng chỉ bán giá này thôi. Các bác bán mạnh đi cho tàu nó nhẹ. Thấy nhiều bác hô cầm tới toàn vài trăm k thì em nó chưa lên được.