IJC...BECAMEX IJC- đứa con cưng của Becamex Bình Dương

IJC hết vị.

Bác nào chán thì cứ bán đi cho nhẹ đầu óc =))

1 Likes

Hàng ko lái như gái ko chồng. Thôi bao h rõ vào sau. Đánh như thằng nghiện, giang hồ hiểm ác đừng tin bố con đứa nào, nhất là bọn lái :))

Giang hồ hiểm ác, gặp lái lởm là đắm thuyền :))

2 Likes

Hehe cuộc chơi là thế, kẹp ko đc trách ai vì mua bán là do minh còn vứt trấu ra là việc của thằng lái.
IJC tôi lãi có tẹo ko ăn thua. TCB sút 47.7 nhảy sang CTG roài. Xong CTG lại quay lại IJC. Biết đâu khi đó còn 23 :))

Bác còn hàng muốn nó lên để xả k được như mong muốn lại đem cái bực ra nói tôi. T k phải lái nhé, bác chán thì bác bán đi, còn nếu bác tin tưởng thif bác giữ, kệ thiên hạ, t cá với tính cách của bác chỉ hơi nhú tý là bác bán thật lực xong quay ra chửi. Đầu tư do mình k trách ai được. Quan điểm cá nhân t nó còn giảm, covid căng thẳng thì cả thị trường còn giảm, k lên được thì lái đạp cho ói ra làm ván mới.

Bác nghe vẻ thích chơi ngắn hạn mà vẫn chọn mã tốt để chơi nhỉ :slight_smile:

2 Likes

Bác ngáo mẹ nó rồi. Tôi còn hàng từ 3x và vẫn đ bán. Danh mục có con khác nó cover rồi. Nên đừng hơi tí là tôi cá thế này tôi cá thế kia. Biết đ gì mà cá :)))

Chuẩn cmn rồi. Lâu lâu trích phát :))) nhưng kệ nó thôi.

Cổ tăng là tốt, giảm là xấu, tốt thì cũng có lúc đứng yên hoặc chỉnh, lúc nó đứng yên và chỉnh thì lại có cổ khác tăng…đơn giản là thế. Còn khái niệm tốt xấu của cổ phiếu nó chỉ là tương đối. Đợt VNindex về 66x thì tốt cỡ TCB cũng chỉ 1x thôi :))
Thị trường chung đại đa số đuối rồi…ace cẩn thận và tránh chửi nhau. Ko cần thiết

Nhìn phọt phẹt thế này là cá đuối, dòng tiền có thể chuyển từ bank về bđs sớm muộn thôi :))

2 Likes

Ngôn luận quyền tự do mỗi ng mà bác, bác nói ngta biết đéo gì mà cá thì bản thân bác chắc gì đã hơn ai đâu, diễn đàn ae thảo luận chém gió, ai tin thì tin ko tin thì thôi, mỗi ng mỗi quan điểm cách đầu tư thôi mà :))

2 Likes

Đọc kĩ đi bác. Bác ấy nói chuyện cổ tôi k nói. Quay sang nhận xét cá nhân tôi thì tôi mới nói là bác ấy biết đ gì về tôi mà nói. Bác chịu khó đọc đi rồi hãy cmt nhé chứ bác cũng giống bác ấy là đ biết gì vào gì mà lại đi nói.

Thôi mấy cụ ơi, cùng cảnh khổ như nhao, phải yêu thương đùm bọc. Tsb nó úp ace trên 3x xong mèo khóc chuột làm bao người giờ kẹp chưa thể về bờ.

thực ra lời lỗ do mình, lúc 33.5 đang lời hẳn 10% mà cứ lì ko bán cây đỏ thứ 2 nen bị kẹp tới giờ, mà kệ đi cổ tốt rồi sẽ lên , tin vậy

Cơ bản có mấy ông biết đg rút chạy lúc thuyền chuẩn bị đắm đâu bác, mình rút trc thì ngồi cười khểnh nhìn thằng khác hấp hối là chuyện bt =)))))))))))))))))))))))))))

2 Likes

Bác giống y chang tôi. Broker bảo a chốt đi tôi còn chửi cơ :))) xong nghĩ xuống r nó lên ai ngờ nó éo lên nữa :))))

A e toàn hô, ko thấy ông nào bán giá sàn. Về 20 tôi mua full cổ, đồng hành với Dn đến cuối năm.

Cũng phải tự động viên an ủi bản thân là mình đang là cổ đông cho nó đỡ phải nghĩ ngơi bác ạ :))

2 Likes

toang cả rồi còn hàng đâu mà bán sàn bác , IJC đã 1 lúc tiếng khóc rợp forum rồi