IJC...BECAMEX IJC- đứa con cưng của Becamex Bình Dương

hùn tiền làm ăn với doanh nghiệp

Cứ coi như mình là cổ đông chiến lược đi, doanh nghiệp nó chả để mình chết và nó chết lăn quay ra đâu mà lo :))

2 Likes

Giá trị DN tốt kèm theo thiên thời địa lợi nhân hòa thì nó sẽ lại trở lại vị thế, HSG nó là 1 ví dụ điển hình, bác nào xúc lúc 5k-6k giờ ăn hết của thiên hạ :))

2 Likes

mà có mấy ai hold đc tới giờ, 5 6 tới 20 chắc phọt hết

Ijc về lâu dài ổn. Cp lên hay ko cũng phụ thuộc nhiều vào cổ đông. Nên tôi mong nhỏ lẻ bán hết để vào, càng bán giá sàn càng mừng, về 20 mua ko suy nghĩ.

Không tiễn, nhớ đừng quay lại. :mask: :mask:

Bác nói đúng đấy, t biết đéo gì đâu, t mà biết cũng đéo vào đây làm gì rồi😀. Nên bác cũng đừng quan tâm t nói gì, t nói gì mặc t thôi, chắc cũng méo ảnh hưởng đến lợi ích của bác. Cai tâm lý chung của ông gồng lỗ là hay bực người mong cp đi xuống lắm😀

Thế nên bớt đoán già đoán non cho đỡ ngứa … bác nhé. :rofl::rofl::rofl:

Có gì mới không anh em

Bác chưa đọc tin à

1m em cân nguyên phiên ato hôm thứ 6, hahahaa. Đã xả sạch IJC. Bây giờ thả dòng tiền theo thị trường.

Sáng Em bán 10k giá 27.8 mua lại 26.7 bác thấy ổn ko chứ em thấy cũng ổn lắm ạ :))

con này bên lái ghìm giá dữ lắm, trồi sụt thất thường. nhưng nó có điểm tích luỹ rất chắc chắn, nhưng hiện tại con này định giá kỹ thuật chỉ tầm gần 35. Hoặc khả năng nó sẽ chạy trước khi có báo cáo quý 2 thì eps kỳ vọng tầm 5k thì giá nó sẽ tầm 45, hoặc đẩy lên cao hơn chút tầm 50 là hết rồi. Hiện tại dòng tiền đang vào nhưng ko ổn định, nếu phiên thứ 2 nó nổ thì khả năng sẽ lên tiếp tầm 29.5 rồi tích luỹ lại quanh điểm đó.

Vni sắp chỉnh thì dù cổ tốt vẫn bị chỉnh theo

Thôi ace tùy nghi di tản, bom cũng đã ôm rồi. Còn gì nữa đâu mà ngồi đây than phân trách thận rồi quay sang tẩn nhau.

Ôm bom nhảy sông còn thích xem ai chết trc chết sau :))

2 Likes

Cổ lên là cổ ngon cổ xuống là cổ lởm thế thôi nói làm gì nhiều

Thị trường đẹp mà lộn cổ từ 33 về 26 thì bố của lởm rồi còn gì…

Nương theo lái, xào gía kiếm tí cf thời gian này thôi các bác ơi :3

Chuẩn rồi đấy, bán mẹ đi rảnh nợ, mãi éo lên. Xuống tàu thôi các bác😄