IJC...BECAMEX IJC- đứa con cưng của Becamex Bình Dương

Bán nay mai sàn thì mua lại nhé😁!

Onlyu9 thì mình đồng hành nhiều con rồi, nói chung oan hồn thì chất đống chất chồng từ 10 năm nay…hihi

1 Likes

Haha thôi thì phải có ng sống ng chết chứ bác, ai cũng lao vào thì phải có ng ở lại thuyền mãi mãi :))

2 Likes

Có 108 người đang xem chủ đề này, trong đó có 36 khách và 72 thành viên: minhthanh317 Viet_Nguyen3 kin Gialong211 Bui.doi ahtbdz Ahihi Starcemt Anh_Tuan Duy_Bui rz52001 Huy_Dinh Sentran TheOptimus Trienchieu_na Antb Nguyen_Vu Tranthi Doan_Hien Ette Hieu anhphancong KhoaLeMinh dnguyen Tinh_De_LiEn AnnaNguyen vutrinh2512 SOCHI Hac Slayer Hai_Nguyen1 Muoibo saitama Pep thanhthai63 tienthanh.engin Becam1106 Duc_Su SumZero 3_USD_Zimbawe Meminmun Mr_H IceM WaBuNA228 Nguyen_Truong abc namelesss AnNguyen vozck qazone Chuoi2021 Ericnguyen Harchi Kaven anhcampuchia Vien_Phan duchaivna trungngopt huy.soi.90 Dongchu anhnt OnlyMe Muler_99 TOKUDA Di_Qua_Mua_Ha beonuixanh trang23 Vicki_Zhao NguyenCuongBroker Viicee Ongthanmayman23 talaai

Sao cái Topic này đông thành viên thế mn ?

Vì nhiều đứa đang hấp hối dưới thuyền chèo mãi chưa thấy bờ đâu :))

2 Likes

Ông 3 USD chửi chủ pic làm gì. Ông ấy cũng như mình thôi cũng mua nhưng nó ko đc như kỳ vọng. Tpb mạnh thế nhưng cũng sồi sụt 4 lần mới break thành công đó thôi. Ijc mình thấy eps p/e lợi nhuận vẫn hơn kdh nlg nên mình nghĩ giá trên 35 là hợp lý. Nhưng vì dòng tiền chưa vào thì chưa chạy thôi. Lần trước chả khối ông chửi stb shb mbb nhưng giờ thì nó đã chạy.

Ông only cũng như ông thôi có để mặt thật đâu

Mọi người xem chút xíu anh U9 vào chửi ông 3$ cho xem, 2 nick là 1 người hoặc 1 nhóm

1 Likes

Topic này dần nóng lên rồi đấy :))

2 Likes

thôi nào mọi người, bình tĩnh nào

action do mình thôi, ai muốn hold thì hold, ai muốn bán thì bán, nghe lời bác chủ topic thì 26> 33 chả ăn 1 khúc chỉ là có bán hay không thôi mà. Còn lại ra vô sai thời điểm thì chịu rồi , cách nào đâu

Vãi bạn hiền @Onlyu9 ơi bạn ở đâu, có người chửi bạn gê quá

Thôi mai lại là phiên sàn IJC zồi :frowning:

Only đang full IJC mà, đừng nói oan cho bạn ấy mà tội nghiệp

Mai làm quả té nước theo mưa ha cụ.

Chắc giờ tìm bốc mả chỗ nào chả biết cũng nên rồi bác, dân tình đang chửi bố bác ấy lên :))

2 Likes

Mai xanh mạnh có mua bán hay vẫn ngồi im đây các bác.

Mai các cụ đua IJC 27.x T3 về cut lỗ chắc cũng khỏe đấy cụ.

Mình thấy IJC cũng giảm từ từ cho ai cần ra hàng thì ra chứ có phải úp bô không cho bán như fit đâu. Cùng lắm 6_7% thì có sao nhỉ. Đến như vcb vnm vhm còn mất hàng chục % mà. Mà con IJC giá giảm nhưng vol cạn dần dsang tạo nền vùng 26.x nếu có dòng tiền lớn vào sẽ bật lên 30 thôi. Mấy lần như dig kdh nlg… chả thế.