IJC...BECAMEX IJC- đứa con cưng của Becamex Bình Dương

Thấy vô lý nên em mới đăng nhập để nc thôi ạ . Thấy nhiều người tự hào là FN mua cả 100k cổ mà phát ngôn còn thua cả bé 4t nhà em . Ông bà cố nội nhà tụi nó giống như anh chủ thớt thần ko bằng mua cổ nào lên cổ đấy mà tiền trong tay họ mua hay ko anh only đc lợi gì đâu , lên thì tung hô mà ko lên thì vào chửi . Chả hiểu các bác ấy ăn gì mà ngu thế để em mua về cho con dog nhà em ăn . Em ko đại gia hô vào triệu cổ nhưng hứa chắc mai hạ em vào thêm lời em ăn lỗ em chịu .

1 Likes

Mua xong đóng bảng hết T5 nhé.

Em ko quan trọng . Ko biết gì ông sếp rủ vào hpg lúc 46 18k lãi đủ nuôi IjC mà nói thật em ko biết mã này làm ngành nghề gì nên các anh đừng đóng bình luận nha để em còn biết lên bao nhiêu mà bán khi nào .

1 Likes

Nếu nói VNM giảm vừa rồi còn hơn ijc đấy các thím, sao không chửi nó

cp đang rớt mà vô nghe chửi nhau vui quá nhỉ

Mỗi ng mỗi quan điểm về đầu tư, đa số 80% ng Vn đánh theo kĩ thuật chứ có mấy ng nhìn đg dài để ăn trọn vẹn đâu mà :))

2 Likes

Em thấy toàn đánh theo các bài báo . Báo đăng tốt là mai lên ầm ầm . Fo như em mấy hôm toàn đọc báo với là mua theo cảm tính nghĩ lại thấy hài ra ấy

Thời điểm tiền xh chảy vào ttck thì lúc lên lúc xuống nó là điều bth, chứ còn giá tăng phải nhìn và định giá đc nó có thể tới mức nào mới là quan trọng.

2 Likes

Thế mới bảo là f0 . Em ngắm IJC là tình cờ đọc bài về HPG của anh only ngẫm thấy tầm nhìn anh ý chuẩn . thực tế mua IJC là vì anh only thôi chứ em ko biết mã ấy làm ngành nghề gì ( sau này mới tham khảo thì định mua KBC ) mà tự nhiên đọc thấy ai cũng mắng anh ấy nên lên đại thuyền cùng lão cho vui

Mỗi ng mỗi quan điểm thôi bác ạ :))

2 Likes

buộc thả tim

Có bao giờ mọi người mua 1 cp mà nhìn vào lợi nhuận quý 1 no lãi bao nhieu kh

hình ảnh
Bảng dự đoán thần thánh cho ngày mai ntn thì hiểu mai sao rồi :)))

1 Likes

gom dần thôi. giá này quá đẹp rồi, định đè đến bao giờ

IJC đang ở vùng đáy. Chửi nhao làm gì. Còn tiền thì múc thêm giảm giá vốn…ko nằm im bán gì giờ này

1 Likes

Chuẩn Bác.

Qua em khớp được 100 cổ giá 26.1 cứ nghĩ là ăn ngon rồi, thế này là lại tụt nữa ah các bác. huhu :frowning:
p/s: bác nào nghĩ em khóc thật thì đúng là tin người quá đi

1 Likes

giá 25 -26 mà phải tranh nhau, gớm cứ như cầu nhiều lắm nhìn bảng điện hàng ế chồng ế chất :))

Các bác cầm hàng chán nản lắm chưa, lúc các bác chán nản, nghi ngờ bản thân là lúc bác mang tiền của mình cho người khác. Em xin nhận mình là người khác đấy, em vẫn đang đợi các bác cho tiền em đây😁

Đợi lúc cầu nhiều thì khó có giá đẹp lắm bác nhé, em chỉ mong nó cứ đi ngang và đi xuống với vol dưói 1,5 tr là ổn, cá nhân em thấy rất ổn.