IJC...BECAMEX IJC- đứa con cưng của Becamex Bình Dương

Cụ ba đô khéo đang múc cật lực, mai lại canh giá 25-26 tranh nhau.

Vui thế , Hn múc IJC có keper ko vại :sunglasses:

1 Likes

Dìm để mua rẻ , mà chắc các anh nhớn không đồng ý cho cướp của các anh.

Chưa biết phải ăn ổ bánh mì keper ko. Mai canh giải ngân thêm chữ xuống nữa tranh nhau không nổi với cụ ba đô.

Em thấy có nhiều người vô lỹ quá . Anh only ko phải là bố mẹ của các bác cũng ko có trách nhiệm là phải kiếm tiền cho các bác . Bác ấy thấy cổ tốt thì chia sẻ cho anh em đc hay mất là do thị trường . Nếu chắc chắn mã ấy tăng thì chắc ko có ai nghèo . Em FO tình cờ đọc đc bài này nên lúc sáng vào 2000 IJC 26.6 ủng hộ bác chủ thớt . Mai xuống nữa em ủng hộ thêm 3000 lãi hay lỗ phải đợi sang năm mới biết đc đầu tư chứ có phải đầu cơ đâu . Các bác người lớn rồi mà thấy vô duyên kinh khủng . Não ngắn

1 Likes

anh em trên này không ai chơi cổ phiếu ngân hàng ah, vào xem Tặc lái TPB nhé, lụa là

4 Likes

@only bác cho hỏi cổ đông lớn mua đợt phát hành riêng lẻ 80 tr cổ nămm ngoái là ai thế?

Nói thật em con gái ko quen gì bác only cả nhưng đọc bình luận mà phải vào chửi lại cho đỡ tức .

Ngọc sún ha em.

ôi không dám nhận đâu bác, tại đang trend lên thì thấy thế chứ chẳng may xuống lại bị ăn chửi tập thể . :smile: Tôi thấy bác đóng topic lại được rồi đấy, lo chuyện bao đồng làm gì

Có cái pic này cũng hay mà cụ, cho các NDT mới vào xem học hỏi tâm lý chiến.

Đang nói mún trade thì dô mã đó có IJC cở bản thì bu dô chết ráng chịu.

Em có quen anh à

Mỗi ng mỗi cách đầu tư, còn nhay nhót mà kiếm 20-30% xong biến thì ko có đâu, có lúc lại lỗ vỡ mặt :))

3 Likes

Đọc thấy phát biểu cá tính đấy,

Thì đó mới bảo đang cầm hơn 100k ijc giá này, lên 2 round rồi bán đâu lỡ chơi rồi cầm ăn cổ tức luôn. 2 lần 33 ko bán 1 cổ.

1 Likes

Mai có giảm mua thêm không cá mập Hưng.

Về 24 sẽ múc thêm :))) bữa canh giá đó mà không được. Giờ múc mướt vix mà lái vix đánh kiểu này tiền nào mà dám đổ vào :)))

1 Likes

Về giá đó nhường cụ vậy, nhà cháu xin trước 25-26.

Đóng đi thôi, đóng để anh em nhỏ lẻ đang cầm hàng còn về bờ, mất thời gian quá, mai t mua nhé😃

1 Likes