IJC...BECAMEX IJC- đứa con cưng của Becamex Bình Dương

Quý 3 nha bác.

1 Likes

Thì giờ bác đợi tiếp đi gáy quá bị mấy anh bụp à :)))

Nhìn ổn phết :sunglasses:

15% giá 10,000 tiền tươi hả bác kkk

ye, IJC trả 15% tiền mặt cho năm 2020, ngày chốt danh sách cổ đông trong tháng 6. IJC không có lịch sử trả giấy nhé, toàn trả tiền tươi. Nhà có điều kiện mà

Cổ đâu ra mà các con giời bán nhiều thế k biết. Lên được tí lại lôi ra bán :frowning:

Tại các bác hưng phấn quá, vừa tăng tí pic sôi động liền mấy a lái đè tiếp là vậy.P/s anh 3$ sắp xuất hiện :))

Vừa tập tọe chứng cháo gặp ngay case ijc này khoai vãi nhái :crazy_face:

2 Likes

Bác giống em vl :))))

Thông tin ngày chốt danh sách ở đâu vậy bác?

Đầu tư nghe vẻ nhiều ae quan tâm mấy đồng cổ tức gớm nhỉ :))

2 Likes

Đang lỗ lòi ra thì thịt muỗi cũng là thịt bác. Với bác 10-20tr nó k là bao nhiêu nhưng cũng đủ nhà em ăn mấy tháng :))) bác khinh thì cho ae xin :))

Cổ tức là tức cổ nhưng giá này tới quý 3 chia cổ thì xem ra ko tức đâu :)))

công bằng mà nói con IJC này rũ không được do quá nhiều nhỏ lẻ ôm hàng gồng sống gồng chết và hot. Dẫn đến khó long mà lái đánh lên ngút ngùn ngụt được đánh lên giữa đường nhỏ lẻ chốt lãi có mà khổ. Nên nhiều khả năng sẽ tự tăng giá theo giá trị doanh nghiệp. Nhận định là cứ xập xình 26 đến 28 và có thể về đích 37 38 cuối năm nếu doanh nghiệp tốt bền vững. Chứ lái mà đâm vô một con như này thì mạo hiểm bỏ xừ lái con khác an toàn dễ dàng hơn

1 Likes

À không bác, e ko có ý khinh thường cổ tức, đã đầu tư nên nhìn giá trị tương lai chứ cứ cổ tức năm này hơn năm trc có để làm gì đâu, quan trọng nhất là tăng trưởng doanh nghiệp và thời điểm nó đc ủng hộ là giá trị nó sẽ tăng lên, chứ chia xong lại lôi ra bán nhiều nhiều chỉ có sập :))

2 Likes

Gia ngon 26 mút thôi

Cá nào bác, Cuối năm 4x. Tui với bác cá 1 tỷ như hôm nọ nói.
Cứ bàn làm gì :)))

Bác xem cái topic này than trời 1.5 tháng rồi mà giá nó cứ như cứt vậy :)))) nên thôi ta đổi hướng sang cổ tức cho nó đỡ bực :)))

Chim lợn chuyển giới à bác :)))))

1 Likes

Kiếm tỷ này, lãi hơn đầu tư CK rồi. Giờ đến cuối năm chắc gì kiếm được 1 tỷ đâu bác.
Nên có người đưa kèo ra là phải nhận thôi :smiley: