IJC...BECAMEX IJC- đứa con cưng của Becamex Bình Dương

Mai toàn bộ anh em trong topic bán đầu phiên cover cuối phiên nhá :))

1 Likes

Tính ra chơi cổ nhiều dễ bị trầm càm . Nên thấy khó quá xoá app đi mấy hôm . Em lấy tiền thịt ra mua nên cũng ko vội lắm

Ngày mai ijc tăng mạnh nha các ông, đừng nghe chim lợn bán tháo rồi lại tiếc.Mai ijc tăng ít nhất 3đ.Diễn biến đầu phiên đỏ lòm. Phiên chiều tăng tốc :slight_smile:

Các anh ấy đánh đúng kịch bản còn gì nữa, vẫn tiếp tục đi ngang và giảm, mai nghĩ hồi lại 26,x nhưng nó lại giảm về 25. Nghĩ đáy 25 cứng, các anh ấy lại đạp thủng cả đáy. Các bác còn tiền cứ từ từ, k được vội nhé. Đợi 1 phiên giá giảm mạnh và vol lớn thì vào mới coi là bắt đáy. Nó sẽ giảm dưới 25, đêr rũ tiếp, rũ các bác gan lỳ nhất cũng ói ra. Các bác còn quan tâm nhiều chứng tỏ vẫn còn hàng, đạp tiếp là đúng rồi. Còn khi nó lên các bác cứ canh táng ở 28 đổ lại cho em, nó chưa vượt được 28 đâu, lên đó lại quay đầu, bán 28 mua lại 26, 25 mà k ngon ah, các anh ấy phải làm vài vòng như thế rồi mới cho phi nếu nó thực sự tốt, KQKD quý 2 sẽ là điểm quyết định.

Khấn lãi 1000tỷ

:smile:

Em mong lãi 1/1000 của bác là đc . Kkk

1 Likes

ijc tàu lượn ghê quá

IJCer chân chính đây rồi bên cạnh thần mèo :)) Hiểu còn hơn vợ mình

1 Likes

Bác nói đúng ý mấy anh lái rồi mấy anh không vui đâu, mai lại cho 1 cây CE :))

Ijc vẫn còn đông vui, ko rụng rời như bên Vix. A e bên này vẫn trung thành ijc ha?

T5 này tập trung nghiên cứu IJC.

Mai sọc mạnh nhé cụ, phiên nay ATC là rõ rồi.

1 Likes

Ijc quý 2 lãi tương đương quý 1 thì các bác xác định giá 6x đổ lên nhé. Lãi 1k tỷ thì như bác @onlyU9 nói nhân giá nhân 2 lần. Kỳ vọng vừa thôi, phù hợp với cách đầu tư thì chắc ăn được. Như t bảo t đang đợi các bác cho tiền t đây😁

1 Likes

Dig kdh nay chạy nhưng hụt hơi.

Dòng tiền hoạt động kinh doanh đang âm 1201 tỉ đồng. Lấy gì để trả vậy bạn ?

Xem tiền mặt đi bạn, nhà ko có gì ngoài tiền.

Tui hỏi thiệt bác biết xem BCTC k bác =)))