IJC...BECAMEX IJC- đứa con cưng của Becamex Bình Dương

40-50k / lệnh gọi là yếu hả bác? :)))

1 Likes

Mình nghe ca bài này cả nửa tháng nay rồi mà vẫn ko thấy nóc đâu :))). Hôm trước mình nhớ có đọc 1 bác trên này bảo nếu lủng cả MA100 thì hàng lái 1000% và đã là lái thì KHÔNG BAO GIỜ NÊN CHƠI, mình cũng ráng chờ xem thế nào ai ngờ lủng MA100 thật nên thôi bán hết ko tiếc nuối gì nữa, bán xong thấy khỏe hẳn :)))). Nhưng mình vẫn theo dõi pic để xem tấu hài

Mình nghĩ con này trước sau nó cũng lên chủ yếu là có đủ sức gồng hay ko thôi bạn.Cứ lên xuống kiểu này khiến các bác ôm hàng ko chịu đựng nổi nhiệt đành phải thoát cho rảnh nợ nên xác định sẽ có lúc đạp lúc nâng để mọi người chấp nhận cắt lỗ nhé.Ông nào lỳ ông đó thắng.:))

1 Likes

Đợi đến khi lủng rồi mới kết luận là có lái thì oẳng ah. Con này nhìn ra có lái từ thủa kiếp nào rồi ấy chứ :rofl:
P/s: Qua em khớp ATC rồi sáng nay bán 26.2 bị hớ mất 30k rồi, buồn quá mấy bác. :frowning:
Giữ lời hứa với mấy bác là mỗi ngày lướt sóng 100 cổ em cũng stress phết, chắc mai tăng biên độ lên 200 cổ vậy :slight_smile:

1 Likes

Bác ngon đấy, dũng cảm không tham lam, nên chắc "giữ được cái nịt " rồi, không mất cái nịt😁. Canh mua vào để gỡ đi.

Em mua lần đầu giá 25.9 nó lên 27.9 bán chiều mua lại giá 26.4 :)) vẫn lãi chán

Báo âm bao nhiêu % đi cả nhà

Cắt hết rồi vào xem thôi

Tiền vào BĐS rồi đấy, các cụ múc mạnh chưa

Có chuyện gì mà các ông Tây bắt đầu mua IJC

Sóng ngành tới rồi, ijc sẽ như szc rủ hết thì sẽ lên lại thui. SZC rủ cũng bằng khoảng 2 tháng với IjC. Sóng ngành tới rồi cản không kịp.

Ijc tạo nền chắc, khó có giảm sâu.

1 Likes

Múc yếu xìu tuần rồi nó cũng có múc á. Chắc mai Ijc về lại 27-28 :)))

Ko giảm sâu thôi chứ ko có cơ hội ngóc lên.

Hôm qua đánh quả bất ngờ, hôm nay không biết có không.

Kbc idc thấy bật hết chắc sâp đén lượt ijc

2 Likes

Khác với hệ sinh thái của Vingroup trừ bất động sản ra mảng nào cũng lỗ. Hệ sinh thái của Becamex Bình Dương trừ công ty giải pháp năng lượng mới thành lập tháng 6 năm ngoái ra, thì mảng nào cũng có lợi nhuận.

1 Likes

Các bác tự tin quá, lại 1 mớ chứng sỹ nghe tin nhảy lên thuyền, lại sấp mặt lại khóc vang trời giờ, kỳ vọng vừa thôi mới có ăn. Nhớ lên 28 táng thật lực nhé, quay đầu làm ván mới, dòng tiền vào chưa thấy đâu nên chưa mong lên được, so với các con khác cùng dòng thì vẫn đang khá yếu, mặc dù khá tiềm năng. Thận trọng mua thăm dò đón sóng thì cũng được

Hôm nay xanh táng, chờ ATC đỏ mà không có.

Mảng nào cũng có lợi nhuận nhưng cgi nó cũng phải từ từ, bđs mới nhá hàng tí thôi chứ còn bđs có những lúc đi ngang cả năm :))

2 Likes