IJC...BECAMEX IJC- đứa con cưng của Becamex Bình Dương

Mô hình của ijc k phải là mô hình tăng trưởng vững, sẽ có sóng để ăn nhưng k đi đường dài được, mô hình lỏng, bản chất k thu hút được dòng tiền, theo đó k được đánh giá là cổ ngon. Nhìn mấy con ngân hàng mô hình ngắn hạn 1 năm quá đẹp, vẫn tiềm năng sáng, k ăn nhiều nhưng cửa thua thấp.

1 Likes

IJC 31 về 26 cũng không bằng VNM . cp gì cũng có giới hạn, không tăng mãi cũng không giảm mãi.

2 Likes

Các bác cứ nhue em này qua khấn cái nay bật luôn ( khấn lãi 1000ty nào )

1 Likes

33 về 25 cụ ạ.

Hôm nay TT đỏ là lại xả, cụ nào hôm qua táng xanh tranh thủ cover lại hàng giá đỏ nhé.

Mua con khác gỡ còn nhanh hơn chờ con này hồi.

Đánh xoay quanh em nó cũng hay, bán xanh chờ về đỏ mua lại. Hôm nay khắp nơi hô hào chỉnh mạnh thì IJC tha hồ có giá tốt cụ ạ.

em đoán hnay giá xanh hehe, các thanh niên bắt đầu đua lệnh

Topic yên lặng nhỉ, chắc các cụ đang bận múc à :))

Hôm nay mới tìm hiểu thêm, thực sự ai đã hưởng lợi hơn 1000 tỉ sau thương vụ bán tài sản nhà nước này. Khi cụ Tổng sờ tới thì sẽ biết. Becamex IJC đấu giá thành công 80 triệu cổ phiếu, thu về hÆ¡n 1.000 tá»· đồng - Becamex IJC dau gia thanh cong 80 trieu co phieu, thu ve hon 1.000 ty dong | Tin tức doanh nghiệp niêm yết | | CafeF.vn

tiền đang gửi bên Bank, Thép rồi ae

các cụ cắt lỗ đảo hàng để gỡ lỗ đi, cũng là để nhẹ tàu cho lái dễ kéo, ông nào cũng hold to die thì die luôn ấy, chờ tín hiệu tích cực rồi quay lại sau

Giờ cắt sớm còn kịp, vụ IJC thoái vón nhà nước giá 12-13 đang đồn lên rút ruột NN kìa cụ. Không chừng các ông ấy còn đè về giá ấy không thì chết với cụ Tổng.

căng à nha

Giờ còn cp đâu mà đè. Thấy a e dìm hàng con này, vậy sắp chạy rồi.

Xem ra vậy bán cái cục 12-13 là làm thất thoát vốn NN.

Lấy hàng ở đâu để đạp vậy bác? Nếu muốn đạp thì phải có hàng tháo cống mới được. Giả định là đạp thật thì mua thỏa thuận giá 28 để lấy hàng ra đạp chăng?
Nghĩ theo hướng khác, tài sản dn ngon, mấy thằng làm thất thoát vốn vào lò, giờ đỡ giá cho nó vào lò còn mình thì lên làm tổng :drooling_face: hoặc đơn giản hơn là tranh hàng khúc này rồi ép mua thỏa thuận giá 28 :slight_smile:

Nó đạp thì nó cứ đạp thôi, hàng lúc nào chả có sẵn, riêng lái ko can thiệp vào thị trg thì các ông thấy lỗ cũng tự đem ra bán, ít ng vững tâm lý để năm giữ lắm :))

2 Likes

mỗi ngày cắt 1 chút, bố ai mà chịu đc