IJC...BECAMEX IJC- đứa con cưng của Becamex Bình Dương

Các cụ soi DN giỏi thật em thì chịu, cho hỏi vậy các cụ bán hết chưa hay chờ về giá thấp nữa mua

Vụ này căng đây, lái nó cũng không đỡ nổi mà cũng không dám chạy thẳng vì dễ gây động.

Lái thấy xuống nhiều ắt nó có cách phanh :))

3 Likes

Trước kia xem chỉ số thấy hấp dẫn thì tham gia, dạo này thấy nó cứ tụt dần mới xem xét lại DN. Thông tin chỉ đưa lên cho các bác cùng suy ngẫm.

Các anh ấy không phanh thì các anh ấy vẫn chết năng nhất.

Chứ còn muốn đạp muốn lên lái thiếu gì cách để làm cho sôi động, còn đg nhiên sóng bđs chưa tới nên sẽ còn phải đi ngang dài dài, lên lên xuống xuống quanh quanh :))

2 Likes

Bác đọc tin này ở đâu hay tự nghĩ ra đó :open_mouth:

Link em dẫn ở trên đấy cụ.

Cái link từ tháng 12 ấy hử, cái đấy lâu rồi mà bác. Trên báo cáo nó còn bô bô ra từ đời nào rồi mà

Vấn đề là ở đó.

Thế là bác tự nghĩ ra chứ gì :3 Em tưởng có báo cáo điều tra gì đó. Bác cẩn thận không lên phường nhé =))

Nếu có vụ đó, thì tự móc tiền túi ra mà khắc phục hậu quả. Ko phải tự mua lại giá cao nhé.

Em nhỏ lẻ, cụ cũng nhỏ lẻ. Em chỉ có thông tin xem xét cho các cụ tùy ngẫm. Giả định giờ giá CP IJC vẫn mức 2x thì bán vốn NN với giá CP 12-13 thì ra sao. Nếu PP từ giờ về 12-13 vẫn lời chán.

Như cụ nói chính xác phải bỏ tiền túi ra khắc phục hậu quả, đâu đó khoảng 1000 tỏi đấy nếu giá CP vẫn 2x.

IJC các cụ đầu tư dài hạn chuyên nghiệp thì không nói làm gì, chứ nhỏ lẻ như em bị vào ngu 2 phát cắt lỗ gần 30% trong khi vốn thì chỉ có mấy trăm nên ghét cay đắng con này :V

Nếu các cụ giờ đồng lòng giữ luôn thì mịa các ông ấy không đảm bảo tỉ lệ sở hữu NN thì buộc mua giá CE của các cụ hoặc bỏ tiền ra mà khắc phục hậu quả, có khi mất ghế.

Cụ mới múc 50000 giá 26.5 à

Không phải em đâu cụ.

Mà các cụ tranh mua là các anh không đủ hàng cũng căng lắm đấy.

Có thông tin public hết rồi, dũng não mà đọc mà phân tích đi. Mấy thằng cứ suy suy cái quần què. Tìm hiểu cái gì cũng 2 chiều, đừng có nghe 1 chiều. Còn đọc mà k hiểu nữa thì vứt.