IJC...BECAMEX IJC- đứa con cưng của Becamex Bình Dương

Cái topic này toàn của mấy thằng trẻ trâu bợ đít IJC không hà, lươn lẹo lắm kiểu nào cũng nói được. T nhớ kêu ra báo cáo Quý 1 chạy bung nóc không có hàng mua mà giờ nhìn xem. Nhưng mấy đứa mô giới phím hàng lươn lẹo này nó cãi cùn lắm. Ai vào nói ngược bọn nó bọn nó dí chửi chết luôn. :))

2 Likes

Lúc đầu tôi với ông cãi nhau. Nhưng giờ tôi thấy ông được đấy, ít ra cũng giữ được quan điểm, chứ không vuốt đuôi. :3. Inbox kết bạn nhé.

IJC cổ này sẽ là cổ rất đặc biệt trong năm 2021 này. Các bác cứ chờ xem, cầm vàng đừng để vàng rơi

Kệ đi bác mai kia lên 29 ông nào bán bán đi ko bảo lùa gà up bo

tiền ai người đó tự giữ thôi, em mua là để target trên 30 cơ,

Mong bác cứ để cho thỉnh thoảng chém gió, để xem cuối năm nó có phá được kỷ lục lượt view và common không

Đỉnh cao của lái là để gà tự vào chuồng rồi tự dụ thêm gà khác vào chờ bị thịt =))

Open Topic mới IJC CE , đập vỡ mõm bọn ăn xong ị vào bát em ạ :point_left:

để lại đi anh. để xem cuối cùng còn lại những ai, giai đoạn rồi còn có vài người hoạt động, tin tưởng view của anh và bản thân nên mới cố ở lại, mua cao vốn ít ko vứt đó được thì ráng trade ra vô giảm giá trung bình lại

Vẫn đang hold cùng bác. PIC này mở lại làm chi bác Only

Chốt tuần 28 và nổ vol để anh em lao theo thôi

1 Likes

Chúc mừng những ai còn hàng IJC, những người dũng cảm. Ăn mừng thôi

2 Likes

Hold and wait, to be continue :))

2 Likes

Bữa giờ đánh thép, bank chán rồi. Có bác nào đè IJC về 25-26 giúp LC với, đang cầm đống tiền chờ gôm thêm IJC đây. :smiley:

1 Likes

Chơi chạy theo dòng quá vậy bác, thép hết vị tiền về lại bds có ít mà mấy bác sồn lên quá, mai sập hết nha :)))

1 Likes

mai đỏ lòm thì lại chửi um lên chán các cụ quá :))

1 Likes

Ai sợ cứ chạy, ai ko sợ cứ ngồi im :))

2 Likes

LC đang chờ đây, đang chờ mấy bác tặng hàng ở vùng 25.x. Bank, Thép hết vị rồi, giờ LC quay về với BDS đây :smiley:

1 Likes

Giá nền 25-26 là bất tử rồi :))) sáng này ông này ăn cục hàng của lái vậy nhỉ? Lái kê mà múc sạch chắc anh @onlyU9 quá :)))

Mai quay lại vùng giá 25_26 các bác múc hộ em cái nhé.