IJC...BECAMEX IJC- đứa con cưng của Becamex Bình Dương

IJC cuối buổi sáng xuất hiện thỏa thuận 6,5tr cổ tương đương 175 tỷ

1 Likes

Đưa mấy Anh bên ck để lái rồi

Em sút hết rồi các bác ạ, giờ chim lợn cho nó xuống, lõm thêm 10% 2 tháng

1 Likes

Thấy thoả thuận 2.5m giá sàn vậy nó chưa chạy đâu :))

1 Likes

Nói thêm vụ này đi bác. Giá khoảng gần 27 thì sắp lên pk? :)))

À xem lại có giá tím nữa bác nào máu vậy, này mà mua trên sàn tím rồi, 6.5m thoả thuận vậy chắc cuối tháng 5 mới chạy break 28.

Lái đang thỏa thuận gom lại của lái khác rồi đấy :))

2 Likes

có thoả thuận giá trần nữa kìa bác

1 Likes

Chuyển cho lái khác phải đạp cho sấp mặt trước

Thôi còn bao nhiêu bán hết đê, con nào và giá bao nhiêu cũng bán

1 Likes

Bán đi để cover lại cụ, sáng em té hết rồi cảm thấy nhẹ hết người

1 Likes

Thị trường xấu roài…

Sáng trao tay nửa tr giá sàn, chiều trao tay 3 tr giá trần.

Dũng cảm bán nó nhẹ thế đấy, đợi về 25 lại mua lại có khi gỡ luôn được chỗ lỗ bác nhỉ. Mấy bác hô về 26 múc đâu rồi nhỉ, chỉ được cái chém gió thôi, chắc cũng đang kẹt hàng, xong hô để mấy bác trên đây an tâm😄. Giảm nữa đi nào

Em mới múc thêm 26 5k

Ko lên được thì vứt đấy coi như gửi ngân hàng các bác sao mà loạn hết lên vậy với giá 2x chi cổ tức 15-20% tiền mặt cũng gần ngang lãi suất tiết kiệm lo gì :v. Đợi nó nhảy đôi cây CE thì hơn lãi ngân hàng còn gì

Mỗi người 1 kì vọng, quan trọng là điểm vào ra không tốt thì có cầm siêu cổ phiếu cũng lõm

Cái thằng LC đấy nó cứ kêu hô về múc mà múc cái gì ấy chứ ko phải múc IJC. Hô mõm như nó t hô về mẹ 5k đi t múc. Mõm :))

1 Likes

Đánh thế này mới out được, mua thỏa thuận rồi đem táng trên sàn, hay! Cứ mua đỏ 25, x rồi lên 27,x táng làm vài chục vòng cũng ổn áp đấy, khi đủ hàng thì thủng 25 trước, thôi đợi chờ vẫn là hơn.

không hiểu các cụ ấy lấy tiền đâu ra mà múc lắm thế :V giá nào cũng múc húp xúc, sợ thật