IJC...BECAMEX IJC- đứa con cưng của Becamex Bình Dương

LC đang cố mua thêm đây, IJC xác định sidewave hết tháng 5 trước nhé, sang đầu tháng 6 cả room lại vui lại thôi :smiley: Năm nay, EPS của IJC tầm 5.9k, LC đang mong có nhiều người chê để LC mua được vàng dính bùn đây

E thì cũng đã múc đầy IJC rồi, hết sóng bank thép các thứ là nó sẽ chạy thôi.

2 Likes

Em bắt đầu mua đầu tuần trước, cơ mà thứ 2 sang tuần là đủ hàng T3, sẵn sàng nhường các cụ nào chờ giá 24-25

80 tr cổ giá 12-13 cứ xả dần thì cũng căng.

Nó xả đợt trước xong rồi, giờ ko mua đi mà ngồi đó dìm hàng.

Tưởng bác cũng đã ôm 1 bồ ijc, tuần tới chắc k còn giảm nữa đâu, tuần tới là kéo rồi, sau lên vượt 28 lại xả về 25, 26. Bác nào sang tuầnd xả là sai sách, giá này k phải xả nữa, đợi lên 28 hãy xả nhé. K cần vội, phải kiên nhẫn. Các bác hold to die vào đọc nhé https://m.cafef.vn/dau-tu-co-phieu-dai-han-noi-de-lam-kho-2021051416501139.chn😄

Bác bán thỏa thuận giá 26 cho bác @onlyU9 kìa. Cái giọng văn nghe quen quá😃 ! Cầm nhiều hàng quá đừng sốt ruột😃

1 Likes

hẹn m.n vào ngày mai

vào hàng đi bà con

Nhìn cách đánh ATC hôm cuối tuần đè quá thì hôm nay cụ ấy có giá yêu cầu thôi.

chiều đạp cho 100k đỏ lòe thì chạy thục mạng hết.

chơi hệ kiên nhẫn

1 Likes

E đã mua vùng 25.8 giờ đợi thành quả

Vùng này chắc là đáy rồi phải không em

Đúng r a

1 Likes

ngồi im đợi 1 2 tuần nữa đi cả nhà ạ

Only nghĩ close topic 1 thời gian vì IJC đang đi ngang , khi nào tích cực mở lại hay hơn các bác ạ !! đằng nào cũng đợi báo cáo quý 2 ra xem thế nào , mà chắc là ngon rồi khỏi phải nghĩ, IJC toàn thịt nạc trong công ty , anh em cứ ăn cổ tức 15% tiền tháng 6, rồi tháng 7 đợi báo cáo quý 2 IJC xem là biết …@Mod

17 Likes

Ô pic mở lại rồi nè :d

1 Likes

Cheers!

Cheers!