IJC...BECAMEX IJC- đứa con cưng của Becamex Bình Dương

Chuẩn rồi bác, mỗi người có cách đi tiền riêng nhưng em về 25.x là múc lên 27 em chốt đó miễn sao số lượng cổ ko đổi, giờ nhảy cũng mệt hàng chưa về thì lãi, lúc về rồi thì âm, đánh chừng 3-5 con thui đủ :)))

1 Likes

Ijc mà uống rocket thì sao nhỉ

Mua vào suy nghĩ gì nữa. Đừng như cđ Vix, chạy như vịt. Học tập cđ Vgt từ 22 về 14 vẫn all in. Trong khi Ijc tiềm lực dồi dào.

Vẫn ôm và mua đủ xoá app

Với IJC, các bác chịu khó chờ tầm đầu tháng 6 nhé. IJC sidewave 1 thời gian nữa đã, chưa chạy được đâu, IJC cần xây nền 1 thời gian nữa đã, các anh gôm hàng đủ rồi thì sẽ kích cầu vào. Đoán vậy.

1 Likes

Bác nghĩ giống em

IJC muốn chạy thì chờ báo cáo quý 2 hoàn thành tầm 80% kế hoạch thì tự có cầu vào. Xác định cầm 1 tháng nữa đi là có quả ngọt. LC thì cứ thấy có giá tốt là sẽ mua vào, nên IJC thủng hỗ trợ thì chắc không thủng đâu. Nhưng ai trading thì chọn cổ khác đi nhé, chứ LC vẫn còn đang cố gôm thêm, chứ các bác không lại chim heo LC.

1 Likes

Cứ 25.x là mua thôi em mua từ lúc 31 bình quân giờ dc 29 rồi

1 Likes

26.x vào gđ này dc k bác

Dính tới cp bđs thì phải chờ đợi, mua xong cất tủ khóa lại sau mở ra toàn vàng :))

4 Likes

Vàng nhão :)) Ăn cho hết

Mấy bác cứ chôn vốn ôm ijc làm gì .đầu t4 em ôm 20k ijc, t+3 em bán giữ lại 2k đến giờ.Còn tiền bán 18k ijc e ôm tsc đến giờ đã x2 rồi.:blush:

2 Likes

Chỉ mang tính chất chém gió, ai tin thì tin lo tin thì thôi :))

2 Likes

vất vậy bác em cứ 25 24.8 mua thêm giờ còn 26 .xx :))

Mua đoạn 31 nhiều quá ý mà

Cứ khoảng 26 giữ. Khi nào có sóng bđs là chắc chắn có ăn.

1 Likes

Bác đầu cơ thì không nên, còn đầu tư thì giá này OK. Sang tuần chắc vài ông đầu cơ cutloss nữa cho mà xem, nhớ đâu hôm bác nào múc 80k giá 28 không biết còn thở nổi không. LC thì chờ các bác đua tặng hàng lại, bán 25.x LC mua hết cho :smiley: còn IJC muốn chạy thì chờ sang đầu tháng 6 nhé.

1 Likes

Hôm nào bác xuống TPM Bình Dương, đến Tòa Aroma của IJC ăn trưa với LC, LC chỉ kho vàng ở đâu luôn cho :smiley:

1 Likes

Thứ 7 cn ko có bảng mà các bác cũng nhộn nhịp quá . Để dánh ngày mai vào xem bảng cãi nhau chi vui chứ

Cái vđ kho vàng kho bạc ở đâu e ko quan tâm lắm, nhưng niềm tin vào bđs thì nên theo, cái lúc nó chạy chả thấy đỉnh đâu cả thì lại nhảy vào đu đúng đỉnh thì lại khổ :))

2 Likes