Ít người biết càng tốt. VC5 BÍ MẬT P/B = 0.05. T+ Đừng vào. Chỉ phù hợp hold 5-10 năm và chịu được sự tra tấn x1.000 lần tk!

, , ,

Vốn hoá 16.5 tỷ. Tài sản có 2.000 tỷ. P/B = 0.05. Kim cương nằm rất sâu trong cát !!
Làn sóng đầu cơ Penny rất dữ dội

Công ty Cổ phần xây dựng số 5, tiền thân là Công ty Xây dựng số 5 được thành lập năm 1973. Công ty được cổ phần hóa năm 2004. Vốn điều lệ hiện nay là 50 tỷ đồng. Là thành viên của Tổng Công ty Vinaconex, công ty hoạt động chủ yếu trong lĩnh vực xây dựng các công trình dân dụng, công nghiệp, thuỷ lợi và kinh doanh bất động sản. Qua nhiều năm hoạt động trong lĩnh vực xây lắp, công ty đã trở thành đối tác tin cậy và tín nhiệm của các nhà thầu trong và ngoài nước như Tập đoàn Sumitomo, Tập đoàn Taisei, nhà thầu HISG. Công ty chủ yếu hoạt động ở trong nước và dự định sẽ triển khai các dự án tại Lào và các nước khu vực Đông Nam Á. (Nguồn: VCBS).

Cp phù hợp nắm giữ lâu dài. X1000 lần tài khoản

T+ đừng vào. Nát cổ phiếu

Bác chia sẻ thêm về thông tin bất động sản để anh em cùng biết với! Cám ơn bác

1 Likes

Nếu mọi thứ đều rõ ràng thì không còn tiềm năng nữa đâu ạ ! Bác có thể vào Vietstock tìm hiểu thêm về em nó. Tôi mất 3 tuần thức khuya, dậy sớm mới tầm soát được em nó đấy ạ! Nói chung muốn x1000 lần tài khoản thì phải xác định hold VC5 5-10 năm như A7 hold L14 Bác ạ! Trân trọng !

Nói chung là sóng đầu tư công + xây dựng + Bất động sản thì cứ yên tâm cầm VC5 thôi. Sợ nhất các bác chơi T+ nhảy vào. Nát hết cổ phiếu. Tổng tài sản 2.000 Tỷ. Trong khi vốn hoá giờ có 16,5 tỷ. P/B = 0.05. Thì đủ biết. Bác tìm xem 2.000 Em trên TTCK có em nào như thế

1 tuần giao dịch 1 lần thì ko ăn thua

1 Likes

A7 mua L14 xong đi chơi, cafe, chém gió. Nên mới X1000 lần tài khoản. Tôi cũng tranding, nhảy nhót, mắt dán vào bảng điện tử, mua - bán theo media… và 3 năm nay tổng kết lại thì lỗ và âm nặng thôi !! Không biết bạn thế nào?

lùa gà xả hàng giá 1.5 hả bạn :sweat_smile:

1 Likes

Bạn có bán đi. Tôi mua thêm. Trân trọng !

Nói chung vào càng sớm càng tốt ạ!

Cp6868 nguồn.

Tổng quan về VC5.

Cân nhắc kỹ khi tham gia nhé.