KBC giá mục tiêu tới bao nhiêu

KBC đứng thứ 2 về sở hữu quỹ đất lớn phía Bắc, chiếm 8% đất KCN toàn quốc, có nguồn doanh thu ổn định nhờ 4 KCN được lấp đầy 100%.

• Dẫn đầu chiếm 31% vốn FDI chảy vào KCN và KĐT. Ccá KCN do KBC quản lý là lựa chọn của các tập đoàn lớn như Samsung, Oppo,…
    KBC dài hạn vùng giá 5x thẳng tiến
    Thông tin và nhịp gia tăng tỷ trọng tại đây :https://bitly.com.vn/kbctde
10 Likes

có bác nào chưa có KBC không

8 Likes

cứ phải lên đỉnh cũ xem phản ứng như nào rồi 5x, nx mới biết được bác ạ

tích lũy từ tháng 1 rồi bác đợt này khả năng vượt đỉnh khá là cao ,đoạn này em đánh giá vẫn còn ngon chán

9 Likes

KBC không đến 6X không bán

8 Likes

trước có khoảng gap, có khả năng sẽ lấp gap sau đó xét xem có bậc lên lại không thì mới tốt được bác

1 Likes

yên tâm đi bác tuần này ko chạy thì tuần sau nó chạy

8 Likes

media cũng bơm tin rồi Sóng cổ phiếu bất động sản khu công nghiệp: Đón đầu cơ hội bùng nổ sau dịch

1 Likes

thì em cứ cập nhật cho bác nào chưa có tin ,cũng khoong quá muộn bác nào ôm nhịp cuối vẫn ăn được

9 Likes

KBC hiện tại đang tích lũy có thể sẽ cần chút thời gian nhưng vẫn là một con hàng đầu tư ngon trong giai đoạn này’

9 Likes

Chuẩn, tích lũy đẹp cho cho cả trung dài hạn

Nay KBC vượt đỉnh ,thị trường áp lưc chốt lời ghê quá khoogn thì cũng hơn 6% rồi

8 Likes

Tâm đen đánh đúng khó chịu con này ,lúc thị trường tốt không kéo ,cứ kéo đoạn kém

cái tin nó hô xa lắc, bê lại lên đây làm gì

2 Likes

quan trọng giwof PHúc Ninh bàn giao chưa và năm sau Tràng Cát có bán dự án theo lô không hay bán lẻ ,giưa KBC và DIG tôi chọn DIG tất cả nhường lại các bác ,DIG dưới 63 là một món quà :grin: