KBC IDC VGC SZC GVR - BĐS KCN phân khúc chưa bao giờ hết "hot"

KBC quỹ đất vô dịch rồi trải dài từ bắc vô nam. tràng duệ 3 có đến 1000ha bàn giao 2024

idc cụ thấy sao cụ?

bđs kcn mua an toàn, ai ít thời gian mua nhóm này bỏ đó. 1 năm sau mở ra chứ bọn này kg sôi động nhìn hoài sẽ chán

Khi nào cập nhật tt các mã kn zậy bác Ad ơi. Cho xin thêm tt để mua chớ honk gì

mua xong bỏ đó, đi ngủ đi làm việc khác. tt có tiền vào mà giá cp có tăng đâu. đoạn chán nản chưa hết

Bài viết chất lượng ông

1 Likes

Góp phần nhỏ bé trong hành trình làm giàu của Nhà đầu tư và anh em Chứng sĩ, Anh :heart_eyes:

5 Likes

cho luận điểm đầu tư các mã khuyến nghị sớm sớm đi bác ad ơi. hóng quá rồi

cơ hội đầu tư nhóm này đã nhìn ra rồi, chọn mã mua thôi. thích con nào múc con đó. khi nó tăng thì tăng cả dòng. con khỏe tăng trước, con yếu tăng sau

Ok. Mình sẽ cập nhật thông tin của 4 mã khuyến nghị sớm nhất. Hiện tại thị trường điều chỉnh bác cứ mua gom không phải ngại chi với diễn biến thị trường này.

1 Likes

KBC phiên sáng Tây bán quyết liệt.
Phiên chiều lại mua lại giá cao hơn, mua ròng gần 11 thr

1 Likes

Kbc có quỹ đất to nhất trong 4 con này. Cụ kg thích chú Tâm vì hay đặt mục tiêu kế hoạch lố chứ KBC xưa giờ quỹ đất vẫn là số 1

cho a 5*. e đang hóng idc kqkd quý 4 xem thế nào để mua thêm

FPT cũng cứ tính sau. Anh ấy và các anh lớn khác sang VN thì dòng KCN vẫn cứ là phải là đầu tiên

2 Likes

IDC quỹ đất sẵn sàng cho thuê còn nhiều (750ha) vị trí tiềm năng quanh HẠNOI TP HCM ,cảng biển .Doanh thu chưa thực hiện còn nhiều ,cổ tức tiền mặt 40% đều hàng năm

2 Likes

Nhiều lại còn đẹp.
Toàn cạnh cảng nước sâu với giao thông thuận lợi…
Trong tháng 12 này, KCN Tân Phước 1 được phê duyệt nữa thì đúng là King of the King.

2 Likes
2 Likes

CEO của NVIDIA kiểu người giàu vì trí thức. Ngày càng nhiều ông lớn sang Việt Nam đầu tư, anh em mình cứ mua và chờ đón sóng.

1 Likes

Mình sẽ cập nhật thông tin quan trọng của những mã này trong thời gian sớm nhất để Anh Em tham khảo thêm. Thanks Anh Em rất nhiều! Hi vọng Anh Em sẽ luôn đồng hành và ủng hộ topic của mình và cùng nhau đầu tư kiếm tiền.

Foxconn và hệ sinh thái của em nó là mối của KBC rồi. Đợt này làm nhà máy thì trong mấy em KCN KBC là sáng cửa được thuê nhất

1 Likes