KBC - ổ đại bàng đã sẵn sàng

Em xin phép Bổ sung thêm VHC hưởng ké KBC nhé huynh đài. Đã tích lập 25/32 tỷ KBC.

5 Likes

VND nó có “khá ít” cổ phiếu mà em.
Nó chuẩn bị PHT lên 1.8 tỷ cổ đó.
KBC có 767tr cổ mà khi xấu thiên hạ bán còn như lũ dâng cao.

4 Likes

Vâng, vậy bạn em lựa chọn đúng rồi :relaxed:

Trong khi hầu hết các doanh nghiệp làm ăn khó khăn thua lỗ thì KBC mới 6 tháng lợi nhuận 2.000 tỷ

63k/cp e nghĩ không khó. Nó cần câu chuyện đẹp để mọi người chú ý là ổn thôi. :money_mouth_face:

3 Likes

Úi 63k/cổ… :star_struck::star_struck::star_struck:

1 Likes

Tại bác bóc tem mà nick bác là manh6363 nên em mạnh dạn nói đại một con số gì đó cho nó vui chứ chứ trong đầu em nghĩ về 4x là nghĩ thật.

2 Likes

Anh phải đánh thức em dậy trước khi em chìm sâu vào huyễn cảnh. 63k/cp là anh nói đùa, nói chơi, nói giỡn, nói vui, nói đại…

2 Likes

Em thấy bình thường mà. Mấy cổ chứng có mỗi câu chuyện hệ thống mới mà đã gần x2 từ tháng 3 tới giờ rồi đấy thôi.

2 Likes

Bác đi với em một đoạn đường dài bác sẽ hiểu em không bao giá nói quá sự thật, không phóng đại cũng như đặt ra mục tiêu xa vời thực tế. Nếu bác biết trong đầu em nghĩ mục tiêu ngắn hạn bao nhiêu, trung hạn bao nhiêu bác sẽ giật mình thon thót.

5 Likes

:stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:

Welcome em đến nhà mới của anh Tâm.
Có tâm tư gì cứ mạnh dạn phát biểu nha em.

3 Likes

Trả sân lại cho bác chủ pic. E sàm chút đủ rồi.

1 Likes

Bác đi thông thả.

4 Likes

Ôm giá 26 đc hơn 2 tháng rồi bác. Trong khi cổ người ta cứ phi ầm ầm.

Lên 43k là em đã ngây dại cả người rồi ấy ạ :stuck_out_tongue:

2 Likes

Cơ mà em huyễn hoặc thế này, kbc lên 35-36 thông qua chia cổ tức 20% rồi lại lên 4x… em đang bị lơ tơ mơ thế :yum:

2 Likes

Bác tham lam quá đó.
Từ 26 đến 29 đến giờ em đã đi 4 chặng đường rồi. Em ra vào đều có nói đầy đủ bên nhà chính của em.

3 Likes

Em đọc lại phần bổ sung của comment đầu tiên anh đã nói rõ giá mục tiêu ngắn hạn, trung hạn và cả giá cắt lỗ trong điều kiện thị trường chung xấu.

3 Likes

Vâng em.
Giấc mơ không bị đánh thuế hay có ai thu phí gì cả. Em cứ tiếp tục.

5 Likes