KBC - Tham vọng làm thủ lĩnh

Chủ thớt không dám rep luôn :))

1 Likes

Chủ thớt chắc nhẩy tầu rồi hehe :smiley:

vậy à :))

1 Likes

Mấy bác chờ 39 mua cắc phải chờ thêm rồi

Bác đừng hù người ta chứ haha, để người ta còn mua lên

1 Likes

KBC đã xong vấn đê trình phát hành riêng lẻ nhé

1 Likes

Giờ họ sẽ đẩy để lấy giá

1 Likes

VGC cũng rất nhiều KCN tại Miền Bắc nhé. Nhấp nhổm muốn chạy lắm rồi, chỉ còn chờ tín hiệu nữa thôi.

Cập nhật KQKD quý II/2021 của KBC.
image
Qúy II/2021, doanh thu thuần của KBC đạt gần 750 tỷ đồng, gấp 4.4 lần cùng kỳ, chủ yếu là doanh thu từ cho thuê đất và cơ sở hạ tầng. Lãi gộp của Công ty ghi nhận hơn 448 tỷ đồng, gấp 4 lần quý 2 năm trước.
Kết quả lũy kế 6 tháng đầu năm của KBC cũng cho thấy sự tăng trưởng khi doanh thu thuần và lãi ròng đạt lần lượt 2,752 tỷ đồng và 634 tỷ đồng, gấp gần 4 lần và hơn 12 lần so với cùng kỳ.

1 Likes

Vượt trend rồi nói gì nữa Bác haha. Đỏ mua xanh bán thoaii

chà chủ thớt lên tiếng r bà con, bữa phím giá 5x xong ngụp luôn. Đánh giá gì mới không bác

1 Likes

Nhìn lòi cả mắt ra, rời kiểu gì cho được Bác ôiiiii

Phím mấy cô mấy chú hàng đánh rồi thì cứ thế mà lướt thôi, ngoi lên ngụp xuống làm gì cho mệt haha
Gần đây có nhiều trên mặt báo thông tin về việc Bác Tâm đang tích cực huy động vốn dồn lực triển khai mạnh các dự án mới bằng việc phát hành 100 triệu cổ phiếu chào bán riêng lẻ (điểm tên 3 tổ chức và 5 cá nhân) với giá không thấp hơn 28.000 đồng/cp, mức vốn huy động tối thiểu 2.800 tỷ đồng. Và thêm 1 cái để chúng ta cùng kỳ vọng là KĐT Tràng Cát tăng vốn điều lệ thêm từ 1.500 tỷ đồng đến 3.000 tỷ đồng, có bên định giá khu này lên tới 60k tỷ đồng. 1 dự án thôi mà con số ước tính lên tới đó kiểu gì chả rít khói.

Thằng nào đồ thị hả họng là vào cướp bằng mọi giá thui.

KBC mình nghĩ mua mới phiêu diêu lắm luôn, dù theo kỷ thuật thì vượt kháng cự, rồi định giá 50, quanh đây ăn lên chẳng mấy % mà rủi ro cái kháng cự 45 qtqđ