KÊNH BƠM TIỀN KHỔNG LỒ DUY NHẤT 2023 - ĐẦU TƯ CÔNG nhé các bác

KSB mới quay qua quay lại mà giá rơi thảm về 1x,
Chắc do ảnh hưởng bởi lợi nhuận âm của VLB Q3 này!

Nhưng đầu tư công mà đá XD sáng nhất 2023 !

2 Likes

bác trước đánh AMD phải k ạ? :)) k nghĩ KSB cũng rơi thảm nv :frowning:

2 Likes

Mình rất thích AMD nhưng mua tí vẹo cho vui thôi bác.
Tuy nhiên từ ngay anh Tào Tháo bại trận thì mình đành chia tay với em AMD. Hic hic

2 Likes

vâng, e cũng ôm từ thuở xưa, đợt có biến còn giữ lại ít xem tnao, mà mới cắt hôm ra tin, k còn nữa.
KSB thơi 4x, đúng là tàn sát. :frowning:

1 Likes

Đợt vừa rồi KSB 5x đó chứ bác ơi
Mà ngày xưa KSB đứng vững trên 5x lên tận gần 8x lận , thời anh H. Gimiko lẫy lừng đó.

Lần này do VLB bị thanh tra nên phải giải quyết bổ sung thuế đất, thuế tài nguyên …do vậy mà KSB bị ảnh hưởng

1 Likes

Xong chưa bác

1 Likes

e đánh từ thời 41 lên 49 xong e out đến giờ k ngó lại, hic…
nhưng mà chắc là đáy đợt này r đó :star_struck:

1 Likes

VLB ra tin ngày 20/10 xong bị ảnh hưởng xấu …va sau đó phi tù tì gần 3 cây ce đến hôm nay! Hihi

Em này trữ lượng đá XD ngon nhất VN va ngay tại Long Thành cứ điểm của dự án trọng điểm quốc gia Sân Bay Long Thành nên dù có thay mấy ông nhà nước quản lý thì trữ lượng đá đâu thay đổi.
Mà thay càng tốt để VLB năm sau lợi nhuận ngon lành từ khai thác đá chứ! Hihi

Thị trường ck cơ sở quá xấu và tin xấu VLB nên cộng hưởng KSB rơi thê thảm như sắp phá sản! Hihi

Tuy nhiên KSB cơ bản ngon lành, mỏ đá và KCN.
A.Đ đã chuẩn bị sẵn để năm sau phục vụ đầu tư công rồi!

1 Likes

Giá đá XD đã tăng 300% rồi. Năm sau khi các dự án ra quân thì là năm gặt hái của các em đầu tư công!

Có 10% thì ảnh hưởng gì mấy. Tôi cũng cầm KSB mà cũng ko hiểu sao thảm thế. Có thể do vụ trái phiếu

1 Likes

Không bác ơi, vì bị ảnh hưởng VLB đó.
Bà con cầm KSB thấy VLB thế thì mang hàng ra tán sàn KSB , ngay lúc thị trường đổ đèo nên cộng hưởng .

Trái phiếu xưa nay của KSB có đảm bảo đàng hoàng va KSB có doanh thu đều đặn chứ không phải bị đóng băng như các em bđs !

Bà con chứng sỹ VN mình “ nhạy tin “ lắm luôn! Hihi

1 Likes

Với KSB thì áp dụng đúng theo câu nói bất hủ trên ttck “ mua khi có tin xấu và bán khi có tin tốt” ! Hihi

A.Đạt chuẩn bị đón đầu tư công từ chính phủ năm 2023 nè các bác

1 Likes

Tham khảo thông tin về sân bay Long Thành nhé các bác

https://vietstock.vn/2022/10/do-thi-san-bay-long-thanh-bieu-tuong-viet-nam-moi-hay-thanh-pho-cua-nhung-giac-mo-4221-1012531.htm

Sơ sơ thấy các công trình trọng điểm quốc gia ở miền đông nam bộ

• sân bay Long Thành
  • cao tốc dầu giây Long Thành
  • cao tốc bến lức long thành
  • Phan thiết dầu giây

Thị giá KSB cũng đang tầm vnindex500-600 gì đó ! Hihi

2 Likes

Sóng này làng vào mỗi con KSB . thôi à :blush:

1 Likes

Đâu có !
Mình vào HDB, HPG , KSB và VIX
Danh mục 4 em nhưng KSB mình dự năm sau thành siêu sao đầu tư công đá XD nên lập pic cho vui thôi! Hihi

2 Likes

Toàn hàng hót đấy . tôi và làng cùng tàu con VIx . rồi :blush:

1 Likes