Khả năng 2-3 phiên nữa, Vn-Index có phiên giảm mạnh 35 điểm

mai nay giảm tiếp

Mày uống thuốc chưa?

Thời tiết thay đổi nên uyên nói hơi bị nhảm rồi

LOL vào mồm. Nay bị vả vào mồm vẫn chưa tỉnh à. Hô hào nhảm nhí

tiền vào yếu

1 Likes

Ủng hộ ss, cứ tiếp tục giữ quan điểm của mình nhé. Có điều ss có thể cải tiến chút chút bằng cách đưa ra cơ sở cho các nhận định của mình. Cơ sở đó có thể TA FA, xung động lực, tỉ lệ giá cao mới/ giá thấp mới, lịch sử …… đại khái có tới mấy chục cơ sở như vậy nên đưa ra sẽ có sức thuyết phục hơn.Ví dụ Anna nói về dòng tiền chẳng hạn

Bây giờ là 22h45, DJ đang là 32.383 , tăng 139 diểm. Đêm 20/3, FED bơm ra 8 tỏi trump. Thông thường điều đó được phiên dịch thành đêm 21/3 sẽ đóng cửa tăng 25 điểm. Tuy nhiên trong hoàn cảnh mọi thứ đang xáo trộn thì ko ai biết DJ sẽ đóng cửa ở đâu

Túm váy lại: con trâu trắng là chỉ báo ngược, nó chê ai thì có nghĩa người ấy đúng. Còn sớm hay muộn vài phiên đâu có ảnh hưởng gì

1 Likes

Bạn đánh giá sao khi doanh số bán nhà Mỹ tốt vượt nhiều kì vọng

Uyên đẹp quá, xúc

Ae vào pic của chủ nhà thì chí ít cũng nên tôn trọng chủ pic, đi nhẹ nói khẽ cười duyên chút cho có tí ti văn hóa đi nào. Mỗi người 1 quan điểm. Ae làm sao mà cứ sồn sồn lên thế.

1 Likes

Hôm nay thị trường lại vả vào mồm dọc này. Hô hào nhảm nhí, đúng là mồm dọc. Nói ít thôi, bớt xàm đi, dốt nhưng mà hay thể hiện

chuẩn bị có phiên giảm sàn hàng loạt

1 Likes

Uyên nói cơ sở, mình nghe Uyên. Khả năng cao giảm tới nơi

Quan sát

Lại mõm à. DM nay thị trường nó lại vả tiếp vào mõm của em đấy. Dốt thì đừng có mõm, anh đã chửi con huyền một lần, nay lại chửi tiếp mồm dọc

Đứt chưa @nguyennhauyen. Mõm vừa thôi

qua tuần giảm mạnh

OK. Qua tuần LỰC bán giảm mạnh

Sợ quá chạy thôi

Lâu ko đc nướng sò à???

Tôn trọng chủ pic 1 chút đi bạn. Ai cũng mong có ăn nhưng quan điểm của người khác ngược với bạn chút cũng có ảnh hưởng đến bạn đâu nào.