Khẩn ! Đã có chiên za bị điên vì ck sắp dô trại tâm thần. A7 sắp làm điếu văn cúng tế

đội thái phạm tẩu hỏa nhập ma hết rồi.

2 Likes

DIG quỹ đất nhiều dã man, tầm này mà không múc và nắm DIG thì múc gì kkk

Theo Thầy Em đã dig và CEO ôm chặt để hứng tiền. Cảm ơn Thầy

1 Likes

thế này cần gì bán đất Hà Đông nữa bác. Nhưng đúng là đất cát tăng ầm ầm, đất bắc kan em mới mua mà đã có người đòi mua lại rồi, nhưng ko thèm bán hii

thầy ơi CEO đè gom lâu vậy thầy

có luôn bài nhắc đến thầy A7 luôn này ae: [Chứng khoán nghìn lẻ một phiên] QUÝ NHÂN VÀ NGƯỜI THẦY, TRỨNG VÀNG HAY TRỨNG UNG? =))))

1 Likes

Thái P trình độ còi. cách đây 10 năm e đã như Thái cũng suốt ngày pe, eps… sách tây tàu… nhưng loanh quanh chỉ phân tích quá khứ thế là bị thị trường lột sạch. phải từ giã chứng khoán để lao vào đời đánh nhau thực chiến. khi đã trải sự đời lại gặp tư duy a7 thì đánh đâu thắng đó như chốn không người. ae fo mà đọc được thì khuyên chân tình là block Thái phạm và làm lại từ đầu hoặc xem Thái tấu hài cho vui thôi :heart_eyes: :crazy_face:

12 Likes

vừa đọc thì thấy bài mới luôn =))))

em có đứa bạn ngồi chờ dig giảm dưới 100k để mua mà nó chả giảm cho, thằng ku đành múc giá 105 chiều nay =))

3 Likes

Không biết đè gom hay hết kỳ vọng nữa, DIG sắp vượt đỉnh mà CEO ốm quá, đu CEO 9x đây

đè đấy bác

Thái dúi nó rất ngu và bảo thủ. Nó không cần học đâu xa, học ngay bà bán bún trong tphcm, có bao tiền lợi nhuận bán bún bà mua đất, cách đây gần 10 năm bà đã có tài sản khoảng 1000 tỷ, nếu bây giờ chắc giá trị tầm 10.000 tỷ. Hỏi ở cái việt nam này, mấy đại gia làm ăn lớn mà có tài sản khủng như vậy.

4 Likes

Thái còn giữ cái tôi lớn thì ko thể khá hơn được.

2 Likes

Thái mà mua đc quả nhà xong nhân 3 nhân 4 như ông bạn của thái thì lại nổ vang zời. :stuck_out_tongue_winking_eye:

1 Likes

Thầy cũng nói là CEO sang năm mới book lợi nhuận lớn, năm nay chưa

Bóp chim bọn chim lợn cái anh ạ

Các bác cho e hỏi thời bơm tiền nhiều thì những doanh nghiệp đang đi vay nợ gấp 4 5 lần vốn sở hữu có lợi gì ko ah?

Thái dũi chin da chém gió nói phét

DIG, CEO đã tăng nóng cần nhiều thời gian tích lũy. Giờ này múc bọn đất cơ bản tốt, giá còn thấp như KHG, HQC, DXG chờ nó lớn lên thì hay hơn.

Lần lượt quy hàng nhất đại tông sư A7.

26 Likes