Khẩn khẩn cấp, nguy cấp ! Xem ngay và luôn ! , nghèo đừng đổ tại số

Vượt NTC nhá cụ…

1 Likes

Thầy ơi thầy có dự định gặp bạn lãnh đạo SCR để quyết định thương vụ tới ko ạ .
Cảm ơn thầy!

1 Likes

Thầy ơi cho e hỏi LGL ổn ko ạ, Thấy có Rivera Park Mũi né cũng to lấy từ 2007 ạ

Con đường tăng trưởng kinh tế Việt Nam bằng Lạm Phát .

• In tiền, phá giá tiền tệ dự trữ, phá hủy tài khoản những người tiết kiệm, ép họ vào cuộc đua tài sản với giá tài sản ngày càng TĂNG cao không thấy đỉnh .

• Lạm phát tài sản dẫn đến bất bình đẳng và chia tiền lại trong xã hội .

#L14 #DIG #CEO là ghế giàu sang cho những người hiểu LẠM PHÁT …
3

4 Likes

Múc múc húc :)))

Chúng nó lại chim lợn Ceo này =)) giờ bao người thèm khát không được. Nên chỉ biết chim lợn lén lút lên tầu thôi. Kkk

Anh cho em hỏi mấy con NTL hay NDN có chơi đc ko, em mới tham gia tt ko có tiền mua L14 :sob:

ôi CEO nguy hiểm lắm. Ae ạ tôi khuyên thật con CEO là 1 con cực kì nguy hiểm. ôi sợ quá T2 lại múc thêm ít cho đỡ sợ vậy

2 Likes

Những chú chim lợn lại hót rồi thầy ạ

Bên f31-9 có bài l14 này gửi các bác phản biện

Tác giả đây [![F0F319|96x96] mediacdn.vn/avatars/m/764/764259.jpg?1632901119)]

Bất động sản luôn hot vì đất ko thể sản sinh ra, tôi nghĩ cổ bds tăng có lý do, việc còn lại tìm siêu cổ. Đang chơi vhg

SƯ huynh định giá giúp em con vcr xem được ko ah

Ceo chỉ an toàn khi giá 1x bác nhỉ

52 Likes

Đất cứ x2 x3 thì cổ đất x10 ăn thua gì, chu kì còn dài mới bắt đầu con sóng thầy nhỉ. Đem tiền đi mà cân chứ còn gì anh chị em

Nếu 6 tỉ đô / cplh thì giá của ceo phải 500k , chưa tính đất tăng x3-x5. Thế này nhiều chim lợn khóc thét lắm thầy ơi

2 Likes

Em trải qua bao thăng trầm thị trường thì nghiệm thấy: chuyên gia càng cảnh báo thì cổ phiếu càng tăng. Đó gọi là lên trong nghi ngờ. Bao giờ chuyên gia hô hào “khả quan” (Lúc đó CEO tầm 3xx) thì là lúc cẩn thận(như nhóm ngân hàng, thép từ nửa năm nay).
Đó là quy luật của thị trường bao lâu nay.

1 Likes

An toàn so với định giá đó bác, chứ nhiều cổ nó phi vài chục lần thì vào khi nó mới tăng vài lần vẫn là quá an toàn :))

Nó quá định giá thì oke anh em chốt cũng chẳng sao :))) nhưng tiềm năng còn dài phía trước cứ giữ chặt hàng thôi. Cho nó chỉnh 20-30%. Muỗi :grinning_face_with_smiling_eyes: