Khẩn khẩn cấp, nguy cấp ! Xem ngay và luôn ! , nghèo đừng đổ tại số

2009 gói kích cầu chỉ 17.000 tỷ = 1 tỷ usd bù lãi suất mà đất Hà đông và nhiều địa phương tăng 20 lần.
Thời đó nguồn cung bds bạt ngàn, dự án dễ dãi xin vài tháng có ngay… Chu kì này sẽ bơm rất nhiều gói bởi bối cảnh kinh tế suy thoái . các nguồn có thể lên đến nhiều triệu tỷ may ra kinh tế mới khỏe đc.
Nguồn cung bds dự án cực kì khan hiếm, chỉ bằng 15% chu kì trước. Nhiều chỗ như Hà nội ko đc 10% chu kì trước, các chủ đầu tư hết hàng bán.
Dự báo BDS thời gian tới tăng điên loạn , cổ đất sẽ nhiều cổ phá kỉ lục 2.5tr của SJS chu kì trước. Tiền bây giờ giá trị chỉ bằng 1/10 so thời 2007 mà thôi. Nên 2.5tr cũng chỉ ngang 250k chu kì trước. Bởi cung tiền M2 chu kì trước chỉ hơn 1 triệu tỷ. Giờ 14 triệu tỷ, và sắp tới sẽ 20-30tr tỷ.

• Không húp nổi cổ đất chảy nước dãi.
  • Bán non ôm tiền chờ bay màu = cắn lưỡi.
  • Ôm đc cổ đất sẽ lên đại gia, lồi mồm toác mỏ.
    Tóm lại virut các căn bệnh răng hàm mõm… sẽ nguy cơ lây nhiễm tăng rất nặng hơn cả covid.
    100 năm mới có con sóng thần bds này, lỡ là lỡ cả đời người. Ân hận, nuối tiếc gào thét, rên rỉ mà thôi
223 Likes

Thầy ơi, thầy đánh giá IDC sao ạ, dạo này thấy nát quá ạ

1 Likes

Cá nhân tôi ko hốc đc tí nào, giờ vuốt đuôi tí cho đỡ ngượng - Quân sư cá ươn cho hay :laughing:

8 Likes

Lau nước miếng hơn lau nước mắt. Nhưng lau nước miếng 2 _3 năm thì …

1 Likes

cái tư duy lướt sóng đã ăn vào máu rồi,nên hết điểm vô thì chỉ ngồi nhìn nhỏ dãi thôi

1 Likes

Cổ bds lỡ hẹn một giờ , phải chờ trăm năm

5 Likes

Hqua vào có ít scr nay nó trần luôn tiếc ghê. Ae đánh giá con này tnao hihi

giờ ai chưa có cổ đất thì còn bào chữa chứ khi nó lên tiền triệu thì sẽ vào đu như thầy đã nói cho xem

1 Likes

Thầy cho em hỏi CEO năm 2022 có khả năng đuổi kịp giá L14 hiện tại không ạ.

15 Likes

L14 xứng đáng là minh chủ trong giới võ lâm

7 Likes

Ôm Pvl có giàu được không thầy

1 Likes

Đúng như thầy nói thật, nhiều cao thủ mà lỡ xuống tàu sớm nếu k giác ngộ được tư duy của thầy thì k dám lên lại tàu. Chia buồn cho sự cố chấp của họ!

1 Likes

Đặc biệt thành phần ko có hàng sẽ đi chym lợn cp BDS. kaka

2 Likes

Thầy nói rõ ràng và logic như thế mà không vào cổ đất thì tiếc quá! Cảm ơn Thầy rất nhiều em biết rum này từ 5/12/21 là Múc không ngừng nghỉ L14; DIG; CEO; NHA ; L18 và LDG coi như mua 6 mảnh đất ôm hết chu kỳ bơm tiền! Giờ đã nhân 2 TK từ 5/12/2021.

6 Likes

Sếp, pố khỉ nó, nó mà còn ôm đc Cổ BDS giờ này, chắc nó vỗ mặt bà Hương sếp nó đôm đốp, nhìn tài khoản pố mày tăng 200-500-1000% lần mà học!

22 Likes

Ko nên lan man nhiều cổ và hỏi A7 nhiều, cứ L14, DIG, CEO, NHA, HDC mà nện,tuỳ NAV của mỗi người

2 Likes

Em xin chào thầy A7…thầy cho em xin phép hỏi về cổ BDS như HAR có chơi được không thầy ạ…em cảm ơn thầy, chúc thầy buổi tối vui vẻ…

9 Likes

Em vốn ít cầm đc có 1k CEO giá 70. Em cứ kệ đấy, tắt app đỡ táy máy. Theo thầy khéo năm sau mua đc lô đất. Kkkkkkkkk

2 Likes

cty con LFI đánh lên nghìn tỉ thì có phải đốt cháy dãy trường sơn cũng phải sở hữu L14 anh nhỉ :grin:

6 Likes

Về đi em, thuyền trôi bến bẽ bàng, đời em cánh hoa tàn, rụng rơi giữa khi chiều tan…
Rồi một hôm TT rơi vào vùng nươc xoáy, em chơi vơi trong nước bắt gặp 1 con rồng vàng mang tên là LFI.
Từ đó, em chuyển từ đen bạc thành đỏ bạc. Hãy tin anh!

18 Likes