Khẩn khẩn cấp, nguy cấp ! Xem ngay và luôn ! , nghèo đừng đổ tại số

CEO còn rẻ

vượt luôn ấy chứ

AE theo A7 giàu sang kkk… ngồi đúng VÙNG TRŨNG NHẤT vũ trụ bay giờ. kê cao gối ngủ… tiền về tài khoản

3 Likes

Cảm ơn thầy A7 nhé, Ae cứ theo thầy thôi, rung đùi ra tiền

1 Likes

Chu kỳ trước đã lỡ sóng cp bds day dứt mười mấy năm trời. Chu kỳ này mà ko ngồi được cổ bds ra hồn thì chắc cả phần đời còn lại hối tiếc vì sợ ko còn cơ hội sửa sai!!!

21 Likes

May có cơ duyên gặp được đại ca.trước cứ nghe thắng ơi thái phạm đầu tư vừa thua lỗ vừa mất tiền học phí.bị ám ảnh tư tưởng đất ảo. K ôm được mảnh đất nào giằn vặt mất bao lâu.từ khi được đại ca thông não tỉnh người hẳn.

4 Likes

Tầm nhìn vĩ mô xuất sắc

1 Likes

Thầy là người có tâm cho đi là còn mãi

3 Likes

idc có lên 150 không ạ

Mang CEO về cho mẹ

Nhiều đứa vẫn ngoan cố cãi thiên triều :))

Ngoài xã hội đấu giá đất toàn tăng 500-800% giá khởi điểm = 1 phiên. Bọn cổ đất tăng 5-10% phiên thế chỉ là muỗi
Kkk

85 Likes

Tên tuổi A7 lưu danh lịch sử chứng khoán nước nhà.

3 Likes

Buồn anh nhỉ! Lại còn khoe từng cầm cổ Bds nhưng bán non ngồi chấp nhận nhỏ rãi.
Nó cũng là việc lý giải tại sao Bank, Chứng, thép ko tăng giá mặc dù giá giảm hay rẻ theo sách vở.
Cổ BDS ngon thế nó còn tư tưởng ăn non lôi ra sút thì 3 loại cổ trên 1 triệu ông như thế bảo sao cứ giảm. 1 ví dụ rất điển hình cho việc VNi30 giảm 3 tháng qua!

15 Likes

Target 8x bác ơi :wink:

1 Likes

Chơi đc em nhé :grin:

1 Likes

Thấy nđt cũng bắt đầu ngấm tư tưởng của thầy rồi, mua cổ đất nhưng ưu tiên chọn những con rẻ. Nhưng ko biết được CEO và dig là trùm cuối

1 Likes

Cảm ơn các bác và A7 đi trước truyền lại kinh nghiệm quý báu cho đàn em ạ. Cháu chưa từng trải qua giai đoạn nào như thế này ạ.

HHS một trong rất ít cổ phiếu trên sàn còn sót lại < với giá trị sổ sách 13.8👈

HHS nắm giữ trùm xây dựng và BDS CRV, tình hình tài chính cực kỳ tốt, tiền gởi bank hơn cả tiền vay nợ

Quết tâm đưa HHS về giá trị thực 🏄‍♂️

@onlyU9

2 Likes

DRH sắp tới mới khiếp cả đất và đầu tư công

2 Likes