Khẩn khẩn cấp, nguy cấp ! Xem ngay và luôn ! , nghèo đừng đổ tại số

Mua tích trử lâu dài chứ ngắn hạn hỏi làm gì hả em. Không biết giá mấy mà lần nha

Đại ka với LFI xúc IDC chưa ạ ?

BẮt đầu rồi đấy. IDC về 150

Để theo đc A7 phải có ít nhất 7-10 năm kinh nghiệm trận mạc, qua bao bài học xương máu mới thấm và áp dụng đc những điều A7 nói.

Có phím hàng thì người ta sợ cũng chẳng dám mua, hoặc có mua thì lời 30-50% sẽ chốt lãi, kg ăn dày đc.

Muốn ăn dày, trụ vững, phải có công phu thâm thuý, nội lực hùng mạnh. Nếu kg chỉ ăn xổi ở thì thôi. Chả đc gì.

Những người cãi A7 là do kinh nghiệm, đầu óc non nớt. Kg trách họ đc. !!

seen

image
Tưởng đùa mà lại thật, kkk

DIG mạnh mẽ hướng đích ngắn hạn 200x

1 Likes

2 Likes

thầy ơi giờ con vô dig còn kịp không ạ

Dạ em cảm ơn thầy, chúc thầy sức khỏe, lãnh đạo thiên triều đánh bank dẹp thép thống nhất thiên hạ

Trả lời hộ A7 nhé: Câu hỏi này đã được hỏi khoảng 6 tháng qua và sẽ còn được hỏi tới hết chu kỳ bơm tiền ít nhất vài năm nữa. Bạn hiểu í chứ? :grinning:

1 Likes
11 Likes

Ai cũng yêu quý anh ấy

1 Likes

15k theo đuôi.cả nước hóng sư phụ khen cổ nào ngon từ Thiên thời. :laughing:

2 Likes

Đỉnh cao hạnh phúc cùng thầy và toàn thể anh chị em ! Tầm đến, tiền đến, và Tâm đến! Tập đoàn A7 , tập đoàn nhà Phật đấy ạ! Đã cứu biết bao linh hồn , độ biết bao oan hồn trên ttck vn !

4 Likes

Vốn e 100tr giờ e vào được con nào vậy thầy ơi? Thầy giúp e với ạ. E cảm ơn thầy.

NDN bán hết đất rồi đang có rất nhiều tiền nhưng lại đi đầu tư cổ phiếu Bank nhé

cùng ý kiến, hoang mang quá

Ceo, dig nhé bạn, mới đang khởi động thôi

1 Likes