Khẩn khẩn cấp, nguy cấp ! Xem ngay và luôn ! , nghèo đừng đổ tại số

Hết quý 1, IDC giá tầm đó. Quỹ đất IDC quá khủng.

Cướp hàng chứ sao nữa trong toppci có bài phân tích về scr đó vào đó đọc

thầy cho em hỏi ạ, SCR dư địa tốt không thầy? @Sieucophieu12345
anh @cophieugiatri cho em chút khuyến nghị với ạ
em cảm ơn ạ!

Thầy đừng nói là lên 100 triệu 1 cổ, em gãy cổ vì tiền rơi vào đầu mất thầy ơiiiiii

Scr cũng siêu phẩm trong siêu phẩm

1 Likes

Vào L18 ngay và luôn ace ạ
Cốc tay cầm thằng hoành con nhà bà tráng
Đảm bảo mai vượt cản kk
Mai chưa vượt thì đằng nào cũng vượt
Cản này muỗi lắm
Kk

2 Likes

Hôm qua em có xem video về giá trị quỹ đất các cổ phiếu của các công ty BDS, trong đó VHM xếp thứ nhất, NVL xếp 2 và NLG xếp thứ 3, sau 1 hồi phân tích thì em thấy như A7 nói thấy NLG như viên kim cương trong tiệm kim hoàn,nên em đã bán nó, hi vọng em không sai

1 Likes

Nvl Nlg quỹ đất sao bằng Dig dc? Chưa kể khả năng mở rộng quỹ đất cũng thua xa Dig

tức là còn dư địa tăng 416 lần nữa , bố Tesla và cụ tổ elon musk cũng phải khiếp vía ạ kkkk, tiền đong bằng container

cứ vào CEO bao giàu ạ

cảm ơn bác, em cũng thấy vậy, tất cả dự án của nó đều phơi bày rõ, em cầm 10 ngày mà không thấy nó tăng, và còn chỉnh theo thị trường chung nên em cũng không còn niềm tin vào nó.

em cũng dành nửa vốn vào CEO giá 75, hi vọng được như bác nói.

1 Likes

Nhóm quỹ thành viên Dragon Capital mua vào gần 1.4 triệu cp DXG | Vietstock một tổ chức đã phải lộ mặt chấp nhận mua giá cao, nhưng mua được còn hơn không vì thị trường mới chỉ ở sóng 1 của megatrend.

Múc CEO, Múc DIG, Múc NHA

1 Likes

a7 như chiến tướng bất bại. tuổi trung niên tính cách thẳng thắn, tốt bụng. Phong độ ngời ngời đẹp trai như quan vân trường, dũng mãnh như trương phi. a7 là còn của ông trời người tạo ra kỳ tích của thị trường chứng khoán việt nam. Thật là hâm mộ

6 Likes

Tôi còn ko vào đc hàng đây bác

L14 bao giờ tính chia tách hả thầy?

Mai ae ủn mua tiếp đi đag vào phom đếm tiền hehehe

Thầy a thích hệ Khổng Minh

2 Likes

A7 đang định hình lại tư duy 1 thế hệ nhà đầu tư ck

95 Likes