Khẩn ! NHNN vẫn tiếp nới lỏng tiền tệ bơm tiền dù lạm phát cao. Cảnh báo đại sóng thần bds trú ẩn

Dạ em hiểu rồi, cám ơn Thầy ạ. em rất ngưỡng mộ và mong có dịp được gặp Thầy ạ. Chúc Thầy cùng team A7 luôn luôn nhiều sức khỏe và hạnh phúc

3 Likes

Dự án CEO Mê Linh cập nhật mới nhất

6 Likes

25 Likes

Thầy cho em hỏi dự án NMP giải phóng MB tới đâu rồi ạ?

Sắp xong rồi

22 Likes

Trên sàn các chứng sĩ sao thi nhau sút ko thầy ơi. nếu mua cổ của thầy phím thỳ củng biết đến uy tín và đọc các bài của thầy rồi chứ. nhiều khi giàu sang ko phải ai củng hưởng được

1 Likes

Khúc này đang khúc nghi ngờ, họ sút vì họ chưa tin, bọn khác sẽ thay thế. Sau họ lại ủn giá cao hơn. Ck là thế. Sắp tới cuống đít mua lại mà. Vì ôm.tiền lại sợ bốc hơi

37 Likes

Hẹn thầy tối nay lúc 21h trên kênh của Công Tuyền darvas ạ. Lâu r mới đc xem thầy live

Phó Thủ tướng Chính phủ Lê Minh Khái vừa ký Quyết định số 368/QĐ-TTg ngày 21/3/2022 phê duyệt Chiến lược tài chính đến năm 2030
Đến năm 2025, quy mô vốn hóa thị trường cổ phiếu đạt 100% GDP

Mà vốn hóa thị trường hiện tại là 175 tỷ $, GDP 2021 Việt Nam là 280 tỷ $. Thì dư địa bơm tiền còn khủng đúng không thầy?

4 Likes

E vẫn tin theo thầy.

1 Likes

Cảm ơn Thầy. Theo tư duy của Thầy em đã chọn dig và CEO để giữ tiền rồi. Cảm ơn Thầy rất nhiều ạ.

1 Likes

nhịp này ceo tích luỹ lọc máu quá chắc, dư địa chắc chắn tăng khủng thầy ạ

1 Likes

2023 BCTC của CEO sẽ rất đẹp, lãi khủng các kiểu lúc đó sẽ nhiều người khen. Nhưng họ đâu biết rằng cái gì càng đẹp, càng rõ ràng thì phải trả giá rất cao để mua :grinning:, đến lúc các chuyên gia tài chính khen CEO thì vốn hoá đã gần 5 tỷ $, mua vào lúc đó thì ăn 5-10% mỗi năm như VHM :rofl::rofl:

cháu có dig rồi thì nên mua thêm CEO ko? hay là chỉ tập trung DIG ạ

1 Likes

Lịch sử bơm tiền đây.

26 Likes

Mẽo bơm 2 năm rồi mới thắt nhỏ giọt trong khi VN chuẩn bị bơm, vậy nên bơm ít cũng phải 2 năm nữa tính tiếp, càng bơm VN càng hưởng về vĩ mô thì tội gì không bơm anh nhỉ kaka giờ thì em hiểu sao anh bảy ôm cả đời éo sợ bố con thằng nào úp!

2 Likes

Ngắn gọn xúc tích
CEO đang bị đè gom cơ hội đổi đời là đây

1 Likes

Đất DIG hay CEO chỉ tăng 30% thế này cổ đã phi vài triệu. Đó là lý do anh ôm mãi đc

17 Likes

Vph Tím rồi A7 ơi

Kính gửi cổ đông ngành BĐS,
Hiện nay nhóm ngành BĐS mặc dù giá đã tăng trưởng rất nhiều lần nhưng các công ty chứng khoán chưa nâng định giá, chưa nâng giá chặn cho vay của toàn ngành.
Bên cty Em vẫn cho vay ma.rgin DIG 50%, KBC 50%, DXG 40%, HDC 40%, GEX 45%, NLG 30%, KDH 40%, TCH 40%, SCR 40% IDC 50% …nguồn mar.gin ko giới hạn, ls 10.5%, ko có giá chặn, Ae nào thiện chiến LH 0979.424.163. Vui lòng bỏ qua nếu không hữu ích. Xin cảm ơn.