Khẩn ! NHNN vẫn tiếp nới lỏng tiền tệ bơm tiền dù lạm phát cao. Cảnh báo đại sóng thần bds trú ẩn

đoạn này bơm tiền mạnh lên, nhưng vẫn chưa xảy ra bong bóng. vì sao, đó chính là vì NGUỒN CUNG BDS. hện tại luật đất đai mới 2022 chưa được quốc hội thông qua sửa đổi vướng mắc luật cũ dẫn tới tình trạng làm dự án mới khó khăn. sau khi sửa lại luật thì cũng mất 3 5 năm để có dự án mới. vì vậy giá bds sẽ tăng không thấy đỉnh khi chính phủ bơm gói kích thích phục hồi kinh tế. ae Hiểu tư duy thầy A7 là giầu sang phú quý

4 Likes

Tím đc phiên thì làm kẹc gì. Mày khoe ck 10 năm trình cao lắm tao cứ chấp cả con mẹ mày đọ tk mày thua tao ị bãi mõm nó. Thích gáy với gây sự thì bố cho mày cơ hội thể hiện đấy

22 Likes

Thầy ơi e nắm 1 ít CII.thầy xem con này giữ ổn ko thầy.giá hiện tại 34.e mua vào lúc 60 trung bình giá giờ 45.

nhổ vào mặt m, tím dc phiên mà cứ như vớ dc vàng :v người ta nhìn dài còn ạ, nhìn 3 5 năm xem VPH của m có về máng lợn ko nhé

Mới ra thông tin cung tiền M2 tháng 1/2022 tăng gần 3% so với tháng 12/2021. Tính từ đầu năm 2021 đến đầu năm 2022 thì cung tiền M2 tăng gần 13%.
Giá đất tăng bởi cung tiền thế nên giá đất tăng kinh khủng khiếp. Ôm DIG CEO 2 con có quỹ đất to và toàn vị trí đắc địa, ban lãnh đạo tốt. Ôm đến chục năm cũng được kkk

4 Likes

Thầy giờ còn hơn ngôi sao mạng xã hội ,Nhân vật trung tâm của giới đầu tư ,em chờ thầy live mãi tối nay dừng hết mọi công việc để xem thầy live từng lời thầy nói nghe đi nghe lại cũng ko thấy chán càng nghe càng thấm thì càng cuốn vì những lời thầy dạy nó mang tính thực chiến cao ở Ở Việt Nam Thiên hạ đệ nhất thực chiến chỉ có Thầy😀

2 Likes

Ko ôm dầu khí nữa à

tím thì im mồm vào mà ăn, bớt bú fame đi mày.

1 Likes

Nhìn đây để biết cổ đất ăn kép ăn to dày nhất chu kì kinh tế. Bán xong 10 thằng 9 thằng nghèo. Vì đéo biết phi lên giời hay đi đâu hơn cả

28 Likes

dài hạn ngon! có anh Bang Bang đệ thầy

1 Likes

Tối nay thầy có live ko ạ

1 Likes

Thế mà toàn chuyên gia nói láo nhà báo nói phét toàn hô láo bộ 3 Nguyên tử L14,Ceo,DiG Bọn ý cho đi khổ sai hết vì toàn lũ lừa đảo xuyên quốc gia thầy ạ😀

1 Likes

22 Likes

Cổ đất dạo này đang tăng trong nghi ngờ. L14 của thầy tích lũy khá lâu, thầy L14 sắp chia cổ tức bằng cổ phiếu chưa.Tối nay em rất thích thầy live trên youtube, em mong lắm.

Tôi khẳng định với ae ko phải A7 Index thì tôi xin dời chứng khoán.Có ae nào như tôi từ hồi biết thầy bị nghiện số 7 hơn cả số 8 làm cái gì phải dính đến 7 mới yên tâm được​:grinning::grinning:

1 Likes

Số 7 là số ảo diệu mình sinh năm 77 nên mình mong học được nhiều điều từ Thầy A7

Thằng “ Ngập trong cứt” này, hôm qua t chưa chửi chúng m xong thì cái topics VPH bẩn của Thằng Môi giới nát VPS Đình Huệ bị đóng, m vẫn tiếp tục đi bú fame bẩn m có tin là mặt m comts ở cái topics VPH nào cũng sẽ bị t bới lên cho chúng m nát bét không? Tên m là Ngập trong Cứt nó mới hợp vs m đấy thằng bú fame

1 Likes

Vẫn ôm DIG L18 theo A7

UNI với 11,2 ha Phú Quốc chơi được không A7 ơi, thấy nó tím quá.

Hôm qua tiền về em múc thêm 15k Ceo, 5k Dig rồi Thầy ạ.