Khẩn ! NHNN vẫn tiếp nới lỏng tiền tệ bơm tiền dù lạm phát cao. Cảnh báo đại sóng thần bds trú ẩn

đầu tư mà cứ nhìn ngắn là đều ăn shit hết. dầu, phân, thép… đc 3 phiên thì tèo. ở Việt Nam chỉ có đất là muôn đời thịnh. loanh quanh lại về với đất. thầy 7 có vía ông hoàng 7 cầu tài đắc tài đó ae. kkkkk

Đc

5 Likes

21 Likes

Dạ em cảm ơn A7, để em kêu tổng đội vào MP cho đủ bộ hàng của anh.

1 Likes

CEO đang xiết, cơ hội cho ae gom, xích thố sàn HNX, nó vù phát 10% khác bọt với HSX 6,9% ae nhé.

Rẻ nhưng kỳ vọng k bằng cái tăm so vs con CEO. Cứ đi tìm phiên bản 2 làm gì, cứ theo người giỏi nhất là đc.

1 Likes

Cứ thấy Thầy chia sẻ em lại thấy sợ… Khủng khiếp tương lai lấy bao tải đựng tiền

1 Likes

2 Likes

Nghiên cứu con VWS xem sao
VWS có khá nhiều đất vàng. Giá đang 18, vốn hóa trên thị trường chỉ hơn 6 chục tỷ. Riêng miếng đất 650 m2 ở phố cổ Đường Thành quận Hoàn Kiếm đã giá trị gấp mấy lần vốn hóa của công ty. Bên cạnh đó VWS còn nắm trong tay nhiều hecta đất vàng khác

Bỏ ra 35 tỷ thì mua được quyền chi phối ở công ty này rồi. Nếu muốn mua 10% để ứng cử HĐQT thì cũng chỉ cần vốn hơn 6 tỷ thôi

31 Likes

DIG dưới 200k là 1 món quà của A7 trong năm nay…

2 Likes

DIG kinh khủng thật!

CEO thì sao Thầy ơi

Ceo khủng long bạo chúa

18 Likes

CEO Lãnh đạo ít quan tâm cổ đông quá , DIG thì quá ok về mảng này … Thầy mà vào HDQT CEO thì tốt quá

1 Likes

Đợt này NN nó gom mạnh DIG quá anh?

Nay lại đẹp zai rồi :heart_eyes:

A7 sẽ vào hdqt ceo

51 Likes

CEO quý 2 ra hàng Mê Linh nữa thì thôi rồi.

1 Likes

Quá tuyệt vời sếp ạ. Ceo lại thành phượng hoàng