Khẩn...sốc nhất hôm nay,đọc ngay kẻo tán gia bại sản!

Chúng mày lòe gà con chứ các cụ đây… chúng mày không có cơ hội xách dép.
Giỏi thì vay vác ra táng đê

2 Likes

Đang hồi rồi nhé. Chạm đấy là bật thôi các bác ạ. Mẹ bọn tạo lập short hàng khốn nạn thật

1 Likes

bác Bình nói rồi : theo luật chứng khoán người ăn được 30-40% thì ko ăn được bằng lần !

1 Likes

Các cụ lại đem tiền ra táng. Không mua bán thì các anh chuyên gia Broker đói, CTY chứng khoán lại đói. À mà thôi tôi lại đi gom lúa, chúc các anh chị cổ đông L18 vui vẻ.

Để xem tụi nó diễn tới lúc nào . Con cú có gai này lên diễn đàn chứng khoán việt nam phím HPG kẹp 1 đống giờ ko dám thở nữa, cứ hở mõm trên đó là bị chưởi kkk

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: hài quá bác

Kêu bọn nó há mõm để anh làm gạt tàn !

2 Likes

Ối giời ơi
Bank tăng 1 tí mà vol to tổ bố
Kkk

2 Likes

Mà nó vẫn cứ tăng :disappointed_relieved:, cổ mình vol tý thì giảm miết

1 Likes

tăng cho nó có màu xanh thôi á ! bank mấy tỷ cp, nợ xấu ngập đầu, vô cho lãnh đạo và tự doanh nó xả lên đầu :joy: :joy:kêu cả họ vô mà múc bank đi chứ qua pic này chim lợn làm gì :laughing: :laughing:

1 Likes
1 Likes

Mấy con chim lợn mở mắt ra mà nhìn đi.Tay to vào toàn lệnh lớn vì đơn giản giá này đã quá rẻ

4 Likes

Muỗi
Mày đạp l18 hộ anh
Sau tao cho chân quét vườn

2 Likes

Ấy thế mà bọn mất não hô hào cộng thêm lũ gà fomo ngu muội bán rẻ cp của tôi. dòng tiền âm là dĩ nhiên vì dồn vào dự án đã san lấp chi phí dự án riêng BCH có đến 36ha thương phẩm đã hoàn thiện thì đéo nói tới pịt mẹ bọn báo chí cái tin tốt nó nói thành tin xấu giảm tiền nhưng đất có thêm 35ha thì ko nhắc tới nghiệp quật chúng mày chúng mày biết 36ha thương phẩm ở vị trí ven xông ở tp hải dương là bao nhiêu tiền /m2 không

Cổ thì lõm cứ đi chửi nhau làm gì bác

Anh cho nó chân cọ toilet thôi, quét vườn thì xịn quá

NẾU còn là dự án còn chờ đợi sét duyệt các thứ ăn/ thua tôi k nói đến nhưng đây là hoàn thiện cấu thành tài sản, nhiều cụ phán cổ lởm chỉ nhìn vào mảng đầu tư công ko nhìn thấy dự án đầu tư của doanh nghiệp , nó sờ sờ trên web L18 méo xem quý 1 hay quý 2 mở bán là cái gì ? chứ tài sản chưa bán vẫn là tài sản bđs hơn nhau cái nhìn thấy rõ ràng và sự thật bán nhanh bán chậm tôi không có quan tâm 1 tháng hay 3,4 tháng nữa tôi đâu có đánh T+ tôi đầu tư bằng tài sản hiện hữu đã sở hữu của công ty

Đcm lũ c hó bố đéo bán chúng mày bú đits tao này

Cua ở BCH là cua ở trên mâm, nấu nướng chế biến hết rồi chỉ đợi giấy mở bán là ăn. Có phải cua ngoài đồng đi mò đâu là lo vẽ bánh. Chưa rơi 1 cp nào L18 x5

1 Likes

Chú nào mang hàng r táng hôm nay nhớ quay lại ủn đít a lên nhé. Kkkk. Nhớ kỹ đó đừng quên