Khẩn...sốc nhất hôm nay,đọc ngay kẻo tán gia bại sản!

Bọn mác gin cho chết cụ đi.ăn trộm bị đánh là đúng kkk.:laughing:

1 Likes

bán đảo hàng, cp còn nguyên. Biết đọc BCTC thì vô đọc kỹ tí :))

Thực ra nhiều chim lợn nó chym để ae bán. Xong tụi nó hốc thôi. Chứ chả có thằng ngu nào rảnh háng suốt ngày đi chym cò đâu ae. Nó phải có ý đồ và mục đích hết. Căng lắm mai đầu phiên chạm sàn xong bị gom hết. Ước là tay to gom dc 5-6 triệu cổ sàn để lên cho nhẹ. Mai tôi cũng bán nốt đôi tông chơi cùng các anh tạo lập

Nghe 7 đũy bán mịa nhà

Ae sáng nay bán là mất hàng đó hnay có tin cướp hàng

Múc xúc húc. :laughing:

KH của mấy borker của nhiều chủng loại, KH tk lớn mấy tỷ thì thị trường đầy người làm như to lắm á :rofl: Còn mấy tay to mấy chục tục tỷ, trăm tỷ nó đầu họ sạn không à, không có ngu đâu để mấy thằng borker nhận lương tháng đánh dùm. :laughing: :laughing:Mày là Chim Heo cắn trộm đời mày không khá hơn được đâu

Sóng dầu khí là rõ ràng năm 2022

Sao mày biết a7 bán hay lại đoán mò rồi lên đây sủa bậy! Câm mõm lại đi nhé!

Thực ra nhiều chim lợn nó chym để ae bán. Xong tụi nó hốc thôi. Chứ chả có thằng ngu nào rảnh háng suốt ngày đi chym cò đâu ae. Nó phải có ý đồ và mục đích hết. Căng lắm mai đầu phiên chạm sàn xong bị gom hết. Ước là tay to gom dc 5-6 triệu cổ sàn để lên cho nhẹ. Em chịu được 20 phiên sàn. Các anh lái cứ đạp mạnh vào để em xúc thêm nhé. Em đội ơn các anh lái. Các anh cản thế kẹc nào được tàu hỏa. Các anh cản thì em cũng phong các anh làm anh hùng.

Tổ sư bố mày đớp x4 tk chưa đủ cho cái mồm mày a. đầu tư mày đòi húp hết đc của thiên hạ hay sao mà giảm cái mày lại quay ra cắn. lúc mày mua có ai ép mày mua ko?

Chiêu rũ hàng của đội lái để gom thêm hàng trước khi đánh lên

có chỉnh đi nữa e vẫn chưa rơi 1 cp nào. e đầu tư tiền thịt không margin e chẳng sợ bố con thằng nào ! XÚC MÚC tất tay all in bác ạ :laughing: :laughing: :laughing:

2 Likes

Các bác có thể xem lịch sử giao dịch theo từng phiên, cụ thể mã NHA khối lượng lô mỗi lần bán - mua nhỏ đến mức khó tin 10, 20cp, chứng tỏ như vậy toàn tay trái bán cho tay phải. Mục đích để đè giá, chỉ như vậy là đủ hiểu rồi

1 Likes

Ai theo dõi phiên qua thì đều thấy bấy thường mà bác :slight_smile: nói chung giờ xem phiên xong lên f247 xem chim tiếp có khác gì giải trí mỗi ngày ko kkk

Phiên qua sàn bất thường ghia. Tự dưng chất sàn cuối phiên. Trâu bò quánh nhau ruồi muỗi chết.

1 Likes

L18 bị đánh trộm ATC thôi chứ trong phiên thì mất hàng ngay ! Cắn trộm thì rình rình 15p cuối không à

Ceo dig lại kéo trần . Rồi rũ

gái có cu tuổi lol

Anh trả lời tử tế thằng chim lợn đấy làm gì cho tốn nước bọt ra anh. Bên các Pic khác nó sủa AE ta dữ hơn ■■■ sủa đó anh ạ. Chúc anh năm mới vạn sự như ý!

1 Likes