Khẩn...sốc nhất hôm nay,đọc ngay kẻo tán gia bại sản!

Kkk. Chim lợn khóc ghê

Cổ nào tăng phải chỉnh,anh em đầu tư đừng lo.thời gian trả lời đi.

2 Likes

Nick đặt huy pro 77 ý hình như sn 77 mà như thiểu não đi khịa hết chỗ lọ chỗ chai

Cha bố nhà anh, Tông môn nhà ông. :sunglasses:

đạp đám đông hoảng loạn ko quá khó. Xả bộc phá giá sàn kể cả khi còn vài bước giá. Dân quân du kích nỗ lực móc lên, có đồng chí xung phong lấp lỗ châu mai. Được lúc chúng lại ném một cục bộc phá FL tiếp. Dân quân du kích nhỏ lẻ 1 lúc chịu ko nổi, ko móc lên đc nữa. Nằm im chịu trận, tê liệt. Đám đông bắt đầu mang hàng ra chất tung cờ trắng đầu hàng giá sàn. Các con giời lại múc ngược lại giá sàn. Chúng ko mất hàng, thậm chí dư hàng để hôm sau diễn tiếp. Nhưng lực cũng ko thể diễn mãi đc. Đến lúc giá đủ tốt lực lượng dân quân du kích khắp nơi húc xúc múc là chúng buông. Hôm nay dấu hiệu chỉ dám xông ra đánh trộm 15’ cuối trận là biết lực cũng ko còn nhiều. Mai có khi tím chả đùa. Tầm này lắc hơn công nông.

10 Likes

Trong năm bơm gần 2 triệu tỉ đó.nhũn não.

1 Likes

Bố éo vay mượn sao phải xoắn

Tím không lạ,xanh vẫn thế.lạ là sao cực rẻ anh em đéo múc.

1 Likes

Chịu khó xem sổ lệnh là cost tối thiểu cho trận chiến hôm nay mà chúng phải chi ra. Chúng hy vọng điều gì? Anh em bị tâm lý, mai đem hàng ra bán rẻ, anh em như thế là tự diễn biến. Khi 49, 30, chúng ung dung múc lại bù lại chi phí chiến trận 14 phiên qua. Chúng chỉ cần đánh 3, 4 phiên, còn đâu tự anh em tự diễn biến. Chỉ cần anh em húc xúc múc. Âm mưu của chúng tan tành. Lúc đó khải hoàn.

8 Likes

tiền đâu nữa mà múc bác,trong phiên thấy giá đỏ ko kiềm được núc tất tay rồi,cuối phiên nó giở trò dè thế thì tiền đâu còn mà đỡ,với lại nó đem hàng kho ra đè thì nhỏ lẻ nào đỡ nỗi

3 Likes

Theo quan điểm của mình ai bán cũng đã bán cả rồi, đáy quanh đây thôi, vùng giá này quá đẹp để mua cho năm 2022 với kì vọng vượt xa đỉnh cũ vì thực chất doanh nghiệp đang tái cơ cấu rất khó định giá nhưng với quỹ đất và quy mô như dig thì khả năng triển vọng rất lớn trong tương lai, những con như vậy sẽ thường ép cho nđt nhỏ lẻ nản như phiên hnay rõ ràng là đội lái cố ý đạp! Rũ hết nđt nhỏ lẻ còn lại cô đặc lượng hàng, khả nằn mai sẽ có đội vào tiền kích nđt chân chính tham gia bởi vì dân đầu cơ sẽ không nhìn ra đc! Sẽ là cp tốt cho ae muốn đầu tư

nhỏ lẻ phải có người cầm đầu,và cầm đầu phải có lực chút,chứ nó đánh hội đồng thế thánh cũng ko đỡ nổi
nay không thấy tiền lớn vô đỡ thì nhỏ lẻ cũng buông thôi

1 Likes

Cũng chả phải quá lo gì. Nay bank nửa xanh nửa đỏ. BDS tím nhiều, xanh nhiều, xanh lơ ở chiến trường quân khu 7. Ý chí của chúng quá lộ. Nhưng thời thế thể hiện rõ. Chiến tranh nhân dân tự khắc chuyển dần qua BDS. Bám trụ là đánh thẳng vào ý chí của quân địch. Cuối cùng lũ bán đáy lại là chúng. Thất bại thảm hại, kakaka

3 Likes

Nghe thầy A7 nói rồi. Khi nào còn chim lợn thì cứ tự tin mà mua.giá còn rẻ lắm

nghe bác mới nhớ mai ngày phát… mong sẽ có chút niềm vui !!! vẫn tin tư duy của bác 7 dù từ đợt tháng 1 đến nay thật sự sóng gió cho f0 như mình

Giảm đã đủ,bọn nào máu sọc tiếp đi.múc xong gác chân ngủ là auto giàu. :laughing:

Bọn sọc lừa được mấy em trẻ.bọn anh đéo bán đâu.

1 Likes

Theo được A7 khó lắm . Ko hiểu tư duy , tầm nhìn dễ bị loạn chưởng , cắt lỗ đúng đáy rồi nhìn nó phi thêm chục lần nữa lúc nhập trại. Các ông phải tự học hỏi , A7 đã chia sẽ kiến thức rất nhiều rồi , ng ta đã trải qua bao nhiêu chu kỳ kinh tế , các ông thì nắm cp chưa tới 3 tháng .

4 Likes

Hay :slight_smile:

Vẫn bài học ko margin thôi mà nhắc hoài ông nào tham thôi chết cung đáng :slight_smile: trước tết dig có phiên trần hồi lại khéo khối ông lại full margin roi :))