Khẩn...sốc nhất hôm nay,đọc ngay kẻo tán gia bại sản!

Vâng anh sống xót thế thì sống làm gì? Mọi người chết hết còn mình anh không cô đơn sao?

Mày bắt nghĩa anh từ đó á
Vui
Anh mày đầu tư éo cần mặt bọn mày có hay không
Lên google mà tra…kkk

3 Likes

hình ảnh
Ngu. ko bán mà l14 hạch toán à. A7 bán chạy đầu nước. Ngồi đấy mà thở oxi

1 Likes

Sàn thì sàn thôi có gì đâu mà căng hả anh em. Lỗ 50% thì sao dù sao nó cũng chỉ là lỗ tạm thời. Còn anh em hết chịu được nhiệt thì bán hết đi cho nhẹ đầu mà nghe mấy thằng broker ấy. Cỗ chưa bày ra mà đòi ăn nguyên mâm, mỡ đéo có cho mà húp đâu. Muốn lên thì phải từ từ :joy:

3 Likes

TÓM LẠI PIC HÔM NAY RẤT VUI
anh rảnh háng tiếp chúng mày
Lừa f0 chứ anh thì lừa cái Chung Cư Cao Cấp í
Nhanh và vuông!

16 Likes

Thằng này mở pic không có ma nào vô hả…kk
Cảm ơn chú mày ghé thăm

3 Likes

Sao píc anh Bình đông Chim thế?mai đáy hả? :laughing:

2 Likes

chim gì. Hô nhưng bán thì hèn hạ hay anh hùng Bắc Kiều phong anh hùng hảo hán???

Tôi chiến đấu với Chim từ dig giá 3x.thương kiếp con Chim. :laughing:

5 Likes

Mấy con bệnh này, toàn phải tạo nick mới vào để vào cắn trộm phát cho thoả nghiền. Tự xưng pro không biết nhục :laughing:

Không hảo hán nhưng mua thêm tí,chưa bán.

2 Likes

Cha bố nhà anh, chưa qua sông đấm bòi vào sóng. :rage:

Ok. thế được. Tôi có nói cổ tốt xấu đâu. Nhưng hô r bán thì ko chấp nhận được. Sống chết cùng ae chứ. Hảo hán đấy!!!

Anh Bình là đàn anh,rất tốt đó.

3 Likes

Chưa mua cổ nào dig. nhưng thấy hô nhiều mà tay bán nên ghét. chứ tư duy A7 tốt. cực tốt

1 Likes

Đi chỗ khác chơi đi cu.

1 Likes

Bán chưa ku?

Hoang mang là đúng rồi.mình cũng f0 vào từ tháng 12.nhưng hiểu tư duy và thiên thời bơm tiền thì giữ thôi.ko vay mượn thì ko phải sợ.chưa bán thì chưa lỗ.xác định cuộc chơi dài hạn thì giữ chặt.tôi tin là lựa chọn của mình là chính xác

2 Likes

Rẻ cho không.ngồi im auto giàu.

1 Likes

L18 CEO L14 DIG hàng ngon, đừng có vào mà cướp giật vài phần trăm rồi nhảy ra nhảy vào nhá, lúc nó phi cho lệch mồm thì đ…é…o vào mà hú mà kêu, lúc nó chỉnh vào khóc như bố c…hết…tông môn nhag m…à…y loại ăn cháo đá bát

2 Likes