Khẩn...sốc nhất hôm nay,đọc ngay kẻo tán gia bại sản!

Cuộc chơi dài lắm con ạ…

10 Likes

A Bình ơi , em đu DIG 11x CEO 9x không margin liệu có giữ đc k anh , và bao lâu em mới lãi lại ạ hic, tiền tiết kiệm cả đời của em

3 Likes

Nhớ ko nhầm thì trc ông thần này theo A7 ăn dc x3 hay x4 lần gì đó, cmt nịnh A7 như thánh sống. Giờ lại quay ra châm chọc đục ngoáy. Thấy thương thay cho kiếp làm người!

15 Likes

tích luỹ xong sẽ phi tiếp. yên tâm mà nắm giữ

Em mua nó vì cái gì thì giữ bằng cái đó…dn nó vẫn thế… đất nhiều …
Còn em hỏi đểu thì mai táng thẳng tay sút chết mẹ thằng bên cạnh cho anh
Kkk

17 Likes

Em mua vì tin tầm nhìn của Thầy và em suy nghĩ lời thầy nói đúng… Nhưng nó đau quá 50% rồi ý anh, sắp chịu không nổi rồi , ngta bảo thầy upbo em hoang mang quá

Mai mày sút tất tay đi…đầu phiên ý.
Sút xong hỏi mấy thằng bốc cờ nhà mày nó phím cho !
Anh nghĩ là thắng đó

7 Likes

Ae full cổ cứ rung đùi thôi. Ai gọi vốn đc thì chiên tiếp còn lại để thiên thời lo. Cho bán chán lại chổng đít lên đua trần

2 Likes

Dig và CeO đang tìm điểm cân bằng. Có lẽ Dig 6x-8x, CeO 4x-6x loanh quanh đây 1 vài tháng trước khi có trend mới. Bác nào thích thì đánh T+ giảm lỗ thôi. Chứ bây giờ tạo lập quyết ép chết hàng A7 nên để mà lên chắc hơi khoai đấy!

2 Likes

Tạo lập cái kẹt gì
Hàng ngon không vay kệ cụ chúng nó.
Tạo lập à…Mày sút chán mày đớp liếm nó mày tự đẩy lên thôi.
Ae non kn nghe hù dọa chắc chết.
Dù má chúng nó dỗ ngọt f0 mg giờ là lúc sát hại gà con… bọn c.hó

13 Likes

Em k có theo broker , trước em học của Thái Phạm , khóa Kung Fu mà ông đó đánh CK như hạch vậy nên em đầu tư theo A7 , chỉ tiếc gặp A7 muộn chứ k cũng mua đc 2 siêu cổ giá tốt rồi , mà giờ lỗ quá em hoang mang anh ạ

Quá bẩn cho lũ broker

2 Likes

đây bác, tra lịch sử trước nịnh đội A7 lắm, giờ đảo chiều, đúng là khốn nạn

13 Likes

DIG đất to tổ bố, VHM nó còn lên trăm nghìn tỷ vốn hóa thì DIG giá này khác gì cho không mà nhiều người vẫn cứ sợ nhỉ

1 Likes

Hôm nay BDS trần cả , tăng tốt mà những con A7 và đội cầm lại sàn , tụi nó chắc ghét A7 tính dìm giá cp rồi

Học cho lắm vào.

1 Likes

Nói rồi… sút là hết hoang mang
Còn đầu tư…dn nó chưa làm cỗ xong ráng vứt đó… đi làm việc khác

9 Likes

Nay rõ ràng là tạo lập họ ép hàng thầy A7 mà bác. Cả dòng xanh tím mà chỉ có mấy con của thầy là bị ép quá lộ liễu. Chứ e nghĩ 1 con hàng đã giảm 40-50% thì làm sao bật nhanh được. Trước KBC đâu cũng mất 2-3 tháng tích lũy mới phi tiếp được.

Thằng này quá khốn nạn.

3 Likes

Tôi k nghĩ to tát thế
Nếu đúng tạo lập quan tâm thì tốt
Nó nhổ nó lại liếm
Tôi ôm L14 sáu năm nay có biết thằng nào là tạo lập đâu.
Tiền rảnh mua cổ thiên thời vứt đó…kkk

10 Likes