Khẩn...sốc nhất hôm nay,đọc ngay kẻo tán gia bại sản!

IDC hàng mượt phải hem? Phối 2 -3 đỉnh, chiết khấu từ đỉnh cũng đã 40%, chắc chưa dzô lại được

2 Likes

Để ý từ khi rất nhiều F0 học và xem livetream của Thầy A7 có cái nhìn sâu sắc về đầu tư, không mua bán loạn xạ, nhảy ra nhảy vào nên thanh khoản thị trường giảm đột ngột, cty ck borker suốt ngày hô hào để kéo thanh khoản mua bán của thị trường nên để tính phí giao dịch, xin thưa F0 bây h nó khôn lắm rồi. Dùng mọi chiêu trò bẩn thỉu mang hàng của A7 và học trò đầu tư để " Sọc " làm hả uy tín của thầy. Để xem chúng mày sọc được bao lâu, toàn canh 10p ATC đánh trộm, chứ trong phiên thì có ae bắt đáy hết. Cứ chống A7, A Bình chống L14,L18, DIG,CEO, NHA thì ngày này năm sau sẽ là ngày giỗ đầu của mấy t Bóc cơ

13 Likes

Chiều tối đi làm vườn về thấy em L18 của cụ chủ xanh, à mà thôi chân sóng thần nó hay vậy.

Giờ thay đổi tư duy đầu tư vậy, công ty chứng khoán và Broker đói lắm.

3 Likes

Nhiều nhóm cũng mong kéo fo về phía mình nên cố tình đạp hàng của A7, nhưng kệ chúng nó đạp đc 1 phiên sao đạp đc cả tuần, t cứ để đó xem chúng m đạp đc bao nhiêu nữa

Thanh khoản giảm do F0 học theo thầy A7 không nhảy ra nhảy vào, không mua bán loạn xạ…
Bác gây hài quá :)))))

Cung tiền M2 liên tục tăng hàng chục năm qua. Điều đó giải thích cho BDS tăng hàng chục năm, giải thích cho việc bà Năm lũng mua BDS phơi bún lên hàng ngàn tỷ…Nên 2022 2023 BDS cứ tăng tiếp đã vì tiền cứ bơm tiếp bơm tiếp…giàu sang ở đây cả, nhìn ngắn là vứt . Giữ Chặt là giàu

1 Likes

Kkk nhìn lái hay broker đánh chán thật sự, dìm mà dìm cũng lộ liễu và lố bịch thế dc. Chỉ vì dăm đồng môi giới mà khổ sở vậy sao. Chả trách ngta phản cảm với nghiệp broker. :slight_smile:

8 Likes

a.bình ls lai chim bơm oxy cho ae đi

Là như nào bác. E có L18 lắm nh nhất tài sản tự nhiên đg đẹp lại sàn

" rất nhiều F0 học và xem livetream của Thầy A7 " ở đây nhiều hơn trước thôi chứ vẫn còn ít lắm bác ạ :grin:

1 Likes

Thằng này sao ở đâu cũng có mặt vậy kk

Hnay nó đánh cuối phiên bọn c h ó

1 Likes

A7 anh cho em hỏi một câu: Từ trong tết đến hôm nay anh thấy anh bị chửi nhiều chưa? Nếu anh thấy anh bị chửi nhiều quá rồi thì cho bọn em biết để xúc tiếp nhé. Chúc anh nhiều sức khỏe.

1 Likes

Chắc có quyển từ điền nào đó định nghĩa nhầm 2 từ này, hàng phím của broker chốt theo sóng là hàng cơ bản,hàng giữ dài hạn là hàng đầu cơ, chắc quyển đó định nghĩa thế chăng :slight_smile:

1 Likes

Mấy cái bọn bờ rốc cơ ko tên tuổi gì . Cắn đít A7 cái là lại nổi như cồn. Ai cũng biết mặt. Kk

Thầy trò nhà 7 tấn bớt gây thù chuốc oán cổ khác hộ, cổ tăng thì nhận mình đỉnh, cổ giảm kêu có ngưởi chơi xấu =)), hô bank nợ xấu sml xong nó tăng ầm ầm

1 Likes

bác có phải là bác Thuỷ Bình trên lạng sơn mà thầy 7 vẫn nhắc ko ạ

2 Likes

Muốn inbox với bạn được ko?

1 Likes