KHB kế hoạch lãi 60 tỷ, hưởng lợi siêu dự án 52.200ha. KHB phiên bản lội bùn sống dậy tiếp theo BII VOS tăng giá gấp 20 lần

Các bác còn hàng không?

Còn múc thêm bác ạ =))) ngại gì vết bẩn

1 Likes

Không biết tuần sau có tin giải trừ hạn chế giao dịch chưa. Nhìn giá sàn mà đau xót.

1 Likes

Có thông tin gì về khb k các bác

Hôm nay ra báo cáo Q1 2022.

Bao giờ thì trở lại giao dịch bình thường đây

Ai cứu đây, con hàng lái lợn này ôm nửa năm zời

múc gấp giá quá bèo, múc đón sóng đầu tư công…quỹ đất đá ngon nhất miền Bắc lái đè quá thể chiết khấu hơn cả hàng anh còi rồi đã quá bán -50% rồi…KSH nó xanh mướt em KHB lại bị nó đánh sàn…TỔNG LỰC TẤN CÔNG THÔI…30 TRIỆU CỔ NGHĨA LÝ GÌ ĐÂU

Bao giờ giao dịch đc bt đây?

múc, đất đá nó vẫn vậy…GD bình thường khi nào chẳng đk, giao dịch như đợt trước thì cũng giảm suốt tuân chứ hay gì…thứ 6 múc mạnh, giá giảm quá 50% rồi

con này còn sàn lâu. chạy đc thì chạy thôi

1 Likes

chết hết rồi

Hủy niêm yết rồi, tuần sau là phiên cuối cùng à bác

Vì sao lại có thể khuyến nghị cổ phiếu tồi tệ thế được? Có lương tâm không? Đa cấp ngu người

Múc cái mả cha mày ấy, công ty không kinh doanh đi xúi người ta múc à

Mình âm 66% cắt lỗ giá 2.1 từ tuần trc rồi

Case này là case điển hình cho tư duy của ô hoàng penny 7phan9 đây mà. Trước vẫn thấy nhắc ae đệ tử múc giá 2.x, cổ rẻ như cái kẹo, múc để dành :))))))) Cổ tím được 1 phiên thì bắt đầu đếm phiên tím, đc 3 phiên hàng chưa về lại nằm sàn tiếp :v giờ huỷ niêm yết thì mang kẹo về dỗ trẻ con thôi là xong sư phò nhỉ! Hạn tháng 4 của sư phò chắc hết rồi, ít mấp máy mắt phải rồi nhờ. Đóng cửa tự sướng với nhau thì hết hạn là phải thôi, nằm im đấy đừng ngoi lên đây ae chửi cho đấy.

2 Likes

thằng 7phan đó lừa cả room chết mấy con penny giờ đâu dám mò lên nữa đâu

4 Likes

31.8 hủy niêm yết rồi. té đc giá nào thì té gấp, ko thì mất trắng với chúng nó

Nó và Vanga trở lại rồi đó, vừa viết bài VOS mấy tuần nay kìa